Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi nyie wamama kwanini hampendi kujulikana kama mumezaa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Jan 8, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Heshima yenu wakuu.

    Mimi nmechunguza sana tabia za hawa wakina mama wa kitanzania, hawapendi kujulikana kama wamezaa. unakuta hata akitaka kutoka hawezi kubeba mwanae sana sana atambebesha housegirl huku akimtukana matusi na kumpiga juu..(tembea haraka alaa...).
    [​IMG]
    Unakuta wiki nzima yupo kazini,hata zile siku anazokua nyumbani hataki kukaa na mwanae.
    [​IMG]
    Mwingine unakuta hataki kumnyonyesha mtoto eti kisa matiti yake yatalala. so mtoto anashindia maziwa ya ng'ombe na kulalia maziwa ya ng'ombe. sijajua kwanini wanakuwa na roho za namna hii.
    [​IMG]
    Mwingine una mtongoza, ukimuuliza una mtoto atakujibu sina mtoto wakati ana mtoto mkubwa tu. baadae ukishagundua ana mtoto ukimuuliza anajibu nlikuwa nakutania tu.
    BADILIKENI BANA. Ni hayo tu, sahani kwa kukukwaza. Mia
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kimbia kabla wenyewe hawajaja!
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Usi-generalize kana kwamba wamama wote wakitanzania hawapo proud kuzaa...ni baadhi tu wenye hiyo tabia!! Unapo generalize unakosea sana...

    Wanaoficha kuwa wamezaa wanasababu zao...na si kati ya wale proud mothers,pengine mzazi mwenzake alimtelekeza au vinginevyo..
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sio wote wako hivyo,kama kunyonyesha,nitanyonyesha,ziwa likiwa kandambili so what?nilivalia sidiria linasimama saa 6.mbona mtoto ni jambo jema.mbona na nyinyi wanaume mna uwongo wenu mwingi tu,au yenu hamyaoni?
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hv ni kwa nini pia wanaume waliooa hawapendi kuvaa pete za ndoa ? Wanawake hawapendi kuonekana wamezaa na wanaume hawapendi kuonekana wameoa. Hapo ngoma droo.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna wengine hawavai kwa kuwa imani zao za kidini zinakataza kuvaa pete. Wengine hawavai kwa sababu ya kuwa allergic na metals.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wa huku uswazi kwetu mbona hawako hivyo?
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye "nilikuwa na kutania tu" ndo kichaka cha kujificha. Huo msemo siku hizi siupendi kabisa, anakwambia alikuwa anakutania kumbe alikuwa anakudanganya. Utani umekuwa si utani tena bali umegeuka kuwa uwongo, ila ili kupunguza makali wanauita ni "Utani". Utani gani huo?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baadhi ya wanaume wanadanganya (ili tu wampate mwanamke maana wengine hua hawataki wanaume wenye watoto), baadhi ya wanawake nao wanadanganya ( woga wa kuwa judged, kutofurahia kuwa mama, woga wa kukosa mwanaume n.k) , na wengine hawajali kama utafurahia, utamjudge, utamkimbia au la, watoto wao ni fahari.

    Kwahiyo acha kukusanya watu wote kweny kundi moja kana kwamba hawana tofauti.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hatupendi kujulikana kama tumezaa sababu akina baba wa taoto wamekana mimba, watoto na majukumu yao yote.
    Na sisi tuna wakana watoto kwa wazazi wetu ili tuje mjini kubangaiza na kuwatumia japo huyo niliyemkana apate hata kikombe cha uji.
    Mngekuwa hamtukani na sisi tusingewakana watoto wetu.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pure gold haireact na kitu chochote.

     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wao hawavai kwasababu hawapendi wala hawajazoea, hata saa na mikufu.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi natangaza wazi kuwa NINA BEAUTFULL BABY GIRL wa miaka 9 na ninampenda kuliko maelezo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wakati anavalisha mbele ya kadamnasi hiyo pete kwa nini hakukataa?
    Sitanunua excuse hiyo.

    Naelewa kuna baadhi ya madhehebu hawavai kabisa hao sawa sababu ni imani yao.

    Kama hujazoes sijui mkufu na saa, sielewi maana pete sio mkufu wala saa.
    Na wala huvai kama pambo, ni tulivalishana mbele ya kadamnasi kama ishara ya komitiment.

     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nnaemjua mimi hakuivaa kwahiyo ni kitu walichokubaliana toka mwanzo. Just not his style.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio wote wanaoficha,kuna wengine wako open na huwa wanakua praud kwa kuwa na mtoto au watoto,na wale wanaoficha inawezekana anakua amempenda mwanaume na hataki kumpote kwa namna yoyote ndio anaona option ni kumficha hata hata akija kujua inakua washaoana na hili hata wanaume baadhi wanaficha badae ndio wanaleta watoto kwa wake zao!mia.
     
  17. C

    Cattie Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha iman wala allerg hapa c wangekataa toka church kwn imeandikwa wap pete ni lazima?ni umalaya ndio unaowasumbua hakuna kingine,tena midume kama hyo mishipa ya aibu imewakatika na kuwataka watoto wadogo,AIBU ZENU WOTE WAVUA PETE
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    wengi nlowaona wapo hivyo. hasa wa mjini. je wewe unaichukuliaje hiyo hali? nshaomba msamaha kwa wale itakayo wagusa direct. nia yangu ni kujadili hiki kizazi. Mia
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hata wakija hawatanifanya kitu. hapa nimewashika pabaya hadi nguvu zimewaishia coz nlicho kiongea ndo ukweli wenyewe. yaani hapo ni machache tu. sijazungumzia usafi, mapishi na matamshi yao. yaani hapa ni sawa na kuwashika ugoni. kilicho baki hapa watajirekebisha. Mia
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa wap wewe, labda dada zako..mmxeew
     
Loading...