Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi nyie mumewaomba watoto wetu waje kwenye haraiki au waje muwagawie kofia na t-shirt za ccm??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 4, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wakuu kama mnavyojua sasa hivi ni maandalizi ya sherehe za miaka 50 ya uhuru.hivyo wamechagua watoto wa shule za msingi mbao hivi sasa wanafanya mazoezi ya halaiki ili waje waonyeshe mgeni rasmi siku ya uhuru.

    Lakini cha ajabu hawa watoto wamewagawia kofia na t-shirt za ccm rangi ya njano wawe wanavaa. Nimemwambia aivirudishe alipovitoa na ndo mwisho wa kwenda huko.

    Watoto wetu wameenda kusoma si kufanya shughuli za chama.

    wahusika msiwadhalilishe watoto wetu wao sio bango la ccm.

    ujumbe umefika.

    mia
     
  2. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri na umefanya uamzi sahihi!
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eeeehhh ni kweli lakini. Tafadhali na wengine wenye watoto wanaokwenda huko fanyeni hivo.
     
  4. B

    Buto JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mkuu ninakutana nao mara kwa mara hasa maeneo ya kurasini wamevalishwa t'shirt na kofia za chama cha jembe na nyundo! Hawawatendei haki hawa watoto
     
  5. Meking

    Meking Senior Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeh kumbe wanasoma eeeh?! Au shule gani unaziongelea maana "kwa miaka hamsini hakuna lolote lililofanyika"
    Mtoto wako "anaenda shule", naashum wewe ulienda pia. Nikukumbushe tu, bendera ya TAIFA ina rangi nne na siyo kama urembo zote zina maana.
    Kama uliona manjano ukaona na kijani basi hiyo ni alama ya UTAIFA wala siyo CCM. Au una mzio na CCM?!
    Najua ungependa kuona rangi nyekundu, bahati mbaya sana historia ya nchii haina mahusiano mazuri na maana inayobebwa na rangi hii.
    Angalizo:
    Usimpotoshe mtoto kwa makusudi halafu akijapata sifuri iwe "madudu ya Ccm".
    Muache mwanao afaidi matunda ya uhuru hata kama wewe hukuitumia vizuri fursa hiyo...
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    bora ingekua alama ya taifa.je Tanzania inawakilishwa na jembe na nyundo na tshirt za chagua kikwete zinazofika miguuni?kwanini wasingewatafutia tshirt zenye kaulimbiu ya miaka 50 ya uhuru?hii nchi ya vyama vingi si vizuri mambo ya kitaifa kuyashirikisha mambo ya vyama.ndo maana viongozi wa siasa hawahudhulii sherehe za kitaifa kwa sababu zinageuzwa kua za chama.hii haifai hata kidogo.mia
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Iko wapi ile sheria ya watoto na wapigania haki za watoto?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ​vip safari hii wanalipwa mana kipindi kileeee walichakachuliwa.
     
  9. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kweli umefanya hivyo basi nakupa pongezi!!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    halafu kinachosikitisha wanafanyia mazoezi kwenye viwanja vya polisi ndani ya polisi.na wale polisi wanaruhusu watu waingie na gari lao lenye makorokoro ya ccm.nashindwa kuwaelewa.mia
     
Loading...