Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Noti za mia tano ndo zinapotea tunaletewa Sarafu hizi za mia tano

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    <form rel="async" class="commentable_item autoexpand_mode" method="post" action="http://www.facebook.com/ajax/ufi/modify.php" style="padding-top: 0px; padding-right: 0px; padding-bottom: 0px; padding-left: 0px; margin-top: 0px; margin-right: 0px; margin-bottom: 0px; margin-left: 0px; ">Hivi Noti za mia tano ndo zinapotea tunaletewa Sarafu hizi za mia tano. Je hapo thamani ya Pesa imepanda au imeshuka?</form>
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Kero katika kuzibeba kwani wallet zinatoboka na kupotea ni rahisi sana!!! Ila value itakuwa ile ile!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ndio Dalili ya kushuka kwa Thamani ya pesa za Ki Tanzania .Zimbabwe ilianza hivyo hivyo na kongo nayo hivyo baada ya miaka 5 ijayo Shilingi ya Tanzania itakuwa kama pesa ya Zimbabwe. Makaratasi matupu yasiyokuwa na faida ikija kufika kuwa Tanzania kuna noti ya Shillingi Millioni 1 tumekwisha,itakuwa Pesa ya Tanzania kama ya Zimbabwe Makatarasi matupu yasiyokuwa na faida yoyote ndio tunaanza hivyo taratibu.

    [​IMG]
    Makaratasi ya Zimbabwe Pesa ya Zimbabwe Dollar.

    [​IMG]


    [​IMG]
    Zimbabwe Mayai matatu unanunwa kwa Dola Billion Moja . Kasheshe kweli.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,423
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280

    shilingui yetu itakuwa kama ya ZAIRE mda si mrefu. halimbaya. kwa hali hii hata kama kima cha chini itakuwa 500,000/= itakuwa chenga la macho.

    Lakini kwa nini sarafu hiyo ina alama za ajabu?
    1. Inaonesha mwaka 1998, for what
    2. Inataja serengeti, kwani ndo hifadhi mhimu kuliko nyingine?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kwa mtazamo na fikira yangu Mi nahisi tunaelekea huko walipo wenzetu tajwa hapo juU kama Zimbabwe!
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,423
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    mzizi mkavu, we taarifa hizi umezipata wapi? source plz if u dont mind
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Taarifa zipi tena Mkuu? Si unajioneya wewe mwenyewe picha yangu iliyokuwa juu? Au umefumba macho Mkuu? samahani kama nitakukwaza.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    NTAMAHOLO hii Coin itakuwa ilikuwa ya toleo maalum mwaka 1998 kuhusu Hifadhi ya Serengeti,kama ilivyokuwa Coin ya 50,000/- Iliyotolewa Mwaka 2011 KUSHEHEREKEA MIAKA 50 YA KUTAWALIWA NA WEUSI WENZETU.
     
  9. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    hiyo pesa ya zimbabwe mnayoifananisha ni ipi, ya sasa au kipindi iliposhuka?......kwa sasa dola moja ya zimbabwe ni zaidi ya sh 4 ya Tanzania....wenzetu wameshatupiga chini japo tulikuwa tunawakejeli.
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu PingPong,
    Zimbabwe sasa hivi hawana pesa yao kama nchi, wanatumia US$ na Rand ya RSA tu, na ni official maana hata serikali wanalipa mishahar yao kwa Dollar ama Rand
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kweli ili upate mayai matatu inabidi kuwa na gunia la mahela
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah haina thamani kabisa
     
  13. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    eeh mayai matatu bilioni mia 1 tray itakuwaje!!!:eek:
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    poor tz.
     
  15. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Simply ten billion dollars, :peep: :wink2:
     
  16. N

    Ndole JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwache apige hesabu mwenyewe atapata jibu. Tray moja lina mayai mangapi? then kokotoa ...
     
  17. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ntamaholo, Hayo ni maswli muhimu Kujiuliza

    Viongozi huwaingiza watu/wananchi wasio na hatia ktk mikataba ya kuzimu bila kujijua just kwa matumizi kama haya

    Tuangalie Hait ni matokeao ya ushirikina wa viongozi
     
  18. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    be serious guys, hizo sarafu ziko kwenye application?mbn mi sijaziona or even kusikia kuna sarafu mpya? nachojua ni kwamba for now tanzania ni nchi pekee duniani inayotumia noti za aina mbili na hakuna anayeuliza..
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ile ile tana wakati ndo inakuwa imechimbiwa kabuir la kuishilia kwa thamani yake
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwani ni vigezo gani vinavyoonyesha kuwa thamani ya pesa imeshuka au imepanda?
     
Loading...