Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi njia gani nzuri ya kutangaza vitu kwenye mitandao?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Timo, Sep 20, 2011.

  1. Timo

    Timo Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ulimwengu umebadilika, tupo katika teknolojia kwa sana! Hizi njia za kubandika matangazo kwenye miti naona ishapitwa na wakati!
    Sasa katika mitandao ndo bora zaidi, na nimefanyanya uchunguzi nimeona kuna jamaa wanaitwa JigambeAds .
    Je wengine mnaowafahamu ni nani?
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona umekuja kwa kasi na jigambe yako aisee. Hivi mko wangapi ktk marketing team? Au uko mmoja na multiple IDs?
    Haya endelea kujigamba!
     
  3. agala

    agala Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujigamba ndo ad compaign yetu nahisi umeshatuelewa bigup tech tusipo jitangaza nani atafanya hivyo?
     
  4. Timo

    Timo Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu, jigambe! Tujigambe Sote!
     
Loading...