Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi nitachaguliwa kweli udsm wakuu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 20, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wakuu,niliapply kwenye cas-tcu,lkn nimekuta kozi nilizowekewa eligible ni bcom-finance ya udsm,economics-udsm na agro-economics ya sua na kila nikijaribu kubadilisha baadhi ya kozi nilizowekewa not eligible majibu yanakua ni yale yale not eligible.sasa naomba kuuliza kuna uwezekano kweli kwa mtu mwenye division 2.12 kuchaguliwa udsm au ndo nijihesabu nimeisha kosa chuo mwaka huu?mawazo yenu tafadhali
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Jihesabu...
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    utapata worry out omba mungu tu..
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mfumo mbovumbovu wa sisiem ndo unakusababishia usumbufu!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa matokeo ya mwaka huu yalivyo mabovu,uhakika kwa kuchaguliwa udsm kwa marks hzo ni 80%,na ndo maana na wao wamekuambia uko eligible so usikate tamaa mkuu.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unapo andikiwa ELIGIBLE inamaanisha umeingia katika mchakato wa uchaguzi, So usikate tamaa tumuombe mungu Mambo yawe safi
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    yah!!that true,wangekua hawamhitaji kabisa wangemuandikia not eligible kama mzumbe na udom walivofanya,bt kama wao wamemuandkia eligible basi ategemee kupata admission kati ya udsm au sua.
     
Loading...