Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nini kinachomfanya Vasco da Gama asiteue RC wa Dar hadi leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuyuku, Jul 18, 2011.

  1. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Najiuliza mara nyingi sana pasi kupata jawabu. Nalileta kwenu wanajamvi. Pengine lilishajadiliwa nami sikubahatika kuliona. Hivi toka Novemba mwaka jana hadi leo takribani miezi 8 kwa nini mzee wa anga Vasco da Gama II hadi leo hateui RC wa Dar? Pamoja na hayo, hivi hamwoni kama hiki cheo hakina kazi maana kama jiji kubwa Afrika Mashariki na Kati linaweza kukaa bila mkuu wa mkoa kwa muda mrefu huo, basi hakuna haja ya kuwa na wakuu wa mikoa na wilaya?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ilishajadiliwa!! Si Dar peke yake kuna Kilimanjaro na Iringa!

    Nadhani anasubiri budget imalizike!! Kwa sasa Dar yupo Sadick Meck Sadik aki act!!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tetesi nilizonazo nikua nasikia jamaa atawapiga chini baadhi ya wakuu wa mikoa na wakuu wa willaya hii nikutokana na anguko kubwa lililojitokeza kwenye kinyang'anyiro cha uchaguzi uliopita, si unajua huyu jamaa ni mtu wa visasi! Tusubiri nasikia tutaona sura nyingine kabisa.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,815
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    huyu meck sadick mwenyewe ni mkuu wa mkoa wa lindi, hvyo basi kwa kukaimu kwake ameiacha lindi bila mkuu wa mkoa.
     
  5. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania bila ma RC na ma DC Inawezekana!
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Vasco da Gama II yuko kwenye exploration za kupata wawekezaji ili hata akimaliza muda wake aache legacy ya kwamba, ni kiongozi wa nchi aliyeuza ardhi kubwa zaidi ya nchi kwa wageni, amesaini mikataba mingi ya ki- Karl Peters kuliko mtu yeyote, ameacha mashimo mengi na makubwa bila dhahabu kuliko mtu yeyote na pia ameweka historia ya ku-create friends wengi wa nje ya Tanzania ikiwa ni pamoja na kuwafurahisha wawekezaji kwa manufaa binafsi kuliko rais yeyote aliyepita.
     
  7. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Aiseee! sasa huyu Sadick anakula mishahara miwili? Ya Lindi na ya kuact? Akiwa Dom bungeni anakwenda kama nani? Na anatumia rasilimali zipi kwenye kazi zake? Za Dar ama za Lindi? Ninavyowafahamu viongozi wetu utakuwa Dom kuna magari mawili la RC wa Dar na la RC wa Lindi
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anapaswa awekwe kwenye Guiness Book of World Record kama rais anayeshinda zaidi angani na kwenye nchi za watu
     
  9. V

    Vonix JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Daaaaaa!neno Vasco da Gama the second zee la anga limempendeza sanaaaaa,ubarikiwe.
     
  10. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Vonix
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Kwanini unaishi kwa mambo ya kusadikika
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Arafat, vyovyote ninavyoishi nimeomba kueleweshwa.
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Nafikiri hiyo rekodi anakaribia kuivunja sasa na kwa east Afrika alishaivunja siku nyingi. Je katika safari 331 amepata wanunua ardhi wangapi? inabidi tupate list ya mazao ya kila safari anayoifanya nje ya nchi.
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kinachonichekesha anasahau kuwa wawekezaji wanhitaji reliable power!!!

    Nchi iko gizani, na serkali inafanya ziara tu!!!
     
  15. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio utajua kwamba post za ma-RC hazina maana kiivyo.
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vasco da Gama ndiyo nani, huyu si alikuwa mpelelezi wa kireno kama sikosei? Au uelewa wangu mdogo? Naomba muongozo tafadhali
     
  17. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata umuhimu wa huyo rc siuoni zaidi ya mzigo kwa taifa tu
     
  18. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ni Yule Jamaa anayeishi Magogoni
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naona hana umuhimu kama vdg mwenyewe ndo anaact badala yake kwa hiyo haina umuhimu..
     
  20. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Huyu tunayemzungumzia anaitwa Vasco da Gama II
     
Loading...