Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi nini kilitokea kwa Mrisho Ngassa kwenye mechi za majaribio?

Discussion in 'Sports' started by mponjoly, Oct 5, 2009.

  1. mponjoly

    mponjoly Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko mbali naTz, nje Tz kama miezi tisa hivi, nilipoondoka kulikuwa na fununu za mlisho ngassa kawin deal kwenda kucheza soka la kulipwa majuu ila story naona imefifia.nini kulikoni?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Stamina hakuna mkuu. Kunywa chai na maboga wapi na wapi. Alichemsha, sasa anakipiga jangwani akichuana na kina Juma Kaseja.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tatizo stamina au ni urefu or kimo?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Hayo mengine yalikuwa ni added advantage ya failure yake.
     
  5. O

    Omumura JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Baada ya kufika kule wale jamaa wakampa mrisho ngassa zoezi la kukimbia na mpira huku umeunatisha kwenye kisigino akashindwa, basi wakamwambia rudi kwenu ukabutue kama mlivyozoea kufanya na kushinda mechi za kununua!jamaa alirudi, yupo tunabanana naye kwenye chips za mafuta ya transfoma hapa bongo!
     
Loading...