Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nikwanini tunakuwa hivi???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Nov 10, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nijambo la kawaida siku hizi kuona mwanamme kuwana mahusiano nje ya ndoa yake vyihivyo kwa mwanamke kuna mahusiano ya nje na mwanmume ali kadharika kwa wapenzi mwanamke anakuwa na boyfriends zaidi ya mmoja na wavulana ana girlfriend zaidi ya mmoja mimi nashindwa kujua nini chanzo cha matatizo yote haya!Tamaa au ni umagharibi au nini??jamani?:A S-confused1:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    TAMAA TU
    kupenda tu kuexplore magofu mapya
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    eeeeeh!rose hujatulia kabsa!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuonja mkuu zina ladha tofauti hizo na kadri unavyoendelea kuzionja na ladha zinaongezeka
    Yaani ile ladha haikamatiki
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bibie ivi Gofu jipya likoje vile? :peep:
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    oh my,magofu i guess its not what am thinking of hahahaha
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tamaa tu hakuna lolote jipya huko bwana kama kuna jipya mbona tunarudi nyumbani na kuendelea na wake/waume zetu? Kama huko ni raha kaa huko huko basi aaaahhhh mie hizi tabia sizipendi mwenzenu
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    :doh:Sasa mkuu utazunguka hadi wapi maana haikamatiki!!au ndo mpaka lyamba!!
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Rose katulia sana tu ila anagawa dozi za maana humu. Unataka akae kimya?
    Rose GO! just say. na mimi naona ni tamaa tu, japo sometimes wakati wa kutega mitego unaweza kunasa kubwa na ndogo pia halafu ukachagua au kushika vyote.
    Lakini ifike wakati uchague moja. Si vema kuwa Mdanganyifu kwenye mahusiano. Ila kuwa na ziada nadhani ni njema pia japo usizidishe au kumsababishia matatizo mwenzio.
    watu wote wanahitaji kupendwa eeeeh
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    vunja mifupa ingali bado meno iko!
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mambo ya ndoa sometimes ni magumu sana, lakini ni kuamua tu. Ukishakuwa na mmoja basi wengine wawe dada au kaka zako.

    Ila kwa wadada ni hatari kuwa na kaka asiye ndugu yako eti unaenda kumtembelea gheto, au km entertain saaaana lazima umegwe na baadaye utajuta. Kwa wanaume naweza kuwa na dada na nisifanye lolote, maana kwa sasa hawawezi kutubaka labda wewe mwenyewe uamue kufanya hivo.

    Kwa wadada ni kwamba kuna wanaume ambao ukiwapa nafasi ya kuwa jirani naye mpo 2 tu basi lazima atakumega tu hata kwa lazima, maana ukipiga kelele aibu hata kwako pia ipo. lakini zaidi sana ni wataalam ile mbaya.

    So ni uamuzi tu wa watu wenyewe. kuwa na mtu mwingine au la. lakini is not good! aibu kuvuavua nguo ovyo watu kibao wanakuona utupu wako! that is special fo one or very few people!!!!!!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekupa na thanks yangu hawa wanapunguzaga msongo wa mawazo yakhe ukikaa masaa yotee kumuwaza jumaaa kichwa chaweza kwenda resi
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hapo kweli nami nakupata sawasawa, mara nyingine ukitiwa mawazo sana unaweza kweli kupeleka kichwa resi halafu utatia aibu kabisa.

    So, inapobidi punguza mawazo kidogo lakini usimkanyage mwenzio!
     
  14. Emasa

    Emasa Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sidhani km ni Umagharibi nafikiri zaidi ni TAMAA tu
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    wa2 wengine wanatafuta expirience.practice make parfect
     
  16. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wala hiyo tabia magharibi haipo, mi nadhani ni mporomoko wa maadili tu na ukosefu wa kazi. Kazi zingekuwa zinapatikana kwa urahisi viruka njia (boys and gals) wangepungua, lakini hiyo sasa imekuwa ni
    sehemu ya kazi. Tatizo ni kwamba wakishazoea huwo mchezo hawaachi, unajua huwa wanakopeshana
    kabisa .......... leo nimechacha mtoto akwambia we njoo tu kichaa wangu . ....... unaenda unamega ............... masiha mwendo mdundo ............ni mtazamo wangu
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpaka nanihii iishe kabisa yaani ibaki unene wa uzi wa kushonea :smile-big::smile-big::smile-big:
     
Loading...