Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nikwanini inakuwa hivi mimi sijui nasijui kama na wewe unajua!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Apr 1, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kwa muda mwingi nimekuwa nikijiuliza kwamba hivi sisi wanaume ni kwa nini tunapoenda kumtongoza mwanamke kwanini hatuendi mojakwamoja kwenye pointi?,Nilazima mwanzo mwisho ni Magumashi uongo uliopitiliza??.
    Sijui kama kuna mwanaume aliwahi kutongoza mwanamke bila kumdanganya!, sijui ndiyo maana nimesema sijui lakini uzoefu unaonyesha mistari yote anayopewa mwanamke huwa ni uongo mtupu!!,baadae kwenye mahusiano kunavitu uharibu mahusiano kutokana na uongo ulioutunga ili umpate huyo mwanamke, sasa hapo kama ujaeleza ukweli wako hapo ndo ukuta mwanamke anakosa imani na wewe!!matatizo ndo uanzia hapo.Je ninyinyi wanawake usababisha tuwadanganye??kwa misimamo yenu ya sitaki nataka?
     
  2. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kuna wanaume bado wanatongoza mpaka leo?Kama wapo bado, nawashangaa
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh sipendi mwanaume muongo na mwenye longolong nyingi. Mimi tena akishaanza na beti kama hizo ndio nampotezea kabisa.

    lol
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nipashe huwa unatongozwa, hivyo?
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona mie huwa sizunguku mbuyu! Hiyo stail imepitwa na wakati.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Yakweli hayo au ni testi zali? Haahaa hakuna mwanamke anaekwepa hizo sound!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo ya high school not at this age.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inategemea na mamanke mwenyewe alivyo,kuna wanaume wanakuja na ukweli kabisa lakini msichana anaona anadanganywa,sasa mwanaume akishajua kama huyu mdada kazowea kudanganywa ndio ho ho ho!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hakuna general rules za kutongozana.kutongozana kunategemea mazingira na hulka za wanaotakana.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwanza mimi kutongoza nimeshasahau hivi wanatongoza vipi?
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bishanga...
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    SL..........!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    SL ulimtongozaje?
     
  14. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wengine hata hatuzunguki saaana. Tunapigaga kwenye bull mchezo umeisha. Kwanini udanganye mkuu? Labda kama hujiamini.
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mazoea 2! Wanaume wengi wamezoea maneno mingi afu uongo kwa sana ili aonekane na yeye havumi lakini yumo! Lol! All in all hayo ni mambo ya kizaman
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    Hayo ya mimi kutongozwa wasema wewe. Mimi nasema kuna wanaume bado wanatongoza. Mimi nilishasahau zamaniiiii sanaaaaaa.
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wanawake hawaitaji kutongozwa mkuu . wanahitaji wallet za namna hii tu.

    [​IMG]
     
  18. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    you are right,kuna midemu usipoidanganya humpati.
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    ni rahis kutongoza kwa lugha ya malkia kuliko kutongoza kwa lugha ya kiswahili.
     
  20. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na mimi nawashangaa maana siku hizi unavuta tu, bora wewe dada umewaambia
     
Loading...