Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nikitumia moderm 3 kwa wakati mmoja nitaongeza speed ya Mtandao?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Feb 5, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza :Nataka kutumia Modem 3 ya Zantel Voda na Airtel kwa mpigo
    Je hii inaweza kufanya speed ya kuatach vitu au kudowload kuwa kubwa?

    Asante
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    silly!!!!!,
    umesoma sekondary ya yusuf makamba nini???
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa nini jamani? Nimekosa nini,nimeuliza swali,jibu nikapata tusi sasa mjinga ni mimi au wewe?
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    utakuconnect vipi modem zote tatu ?, nadhani hilo ndio swali la muhimu kabla hatujajadili speed ya ku-download.
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Laptop ina option zaidi ya nne za kutumia modem na kila moja inakuwa conected kivyake
    Nafuna Airtel naconect,then vodafone na hivyo hivyo kwa ZANTEL hii siyo issue kubwa mbona?
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    alafu kila moja unafungua kwa browser yake au ? alafu download window zinakuwa tofauti au?, alafu mwisho wa siku unacompile vipi this different downloads into one au?
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Si dhani kama inawezekana coz kila moja ina IP address, Bendwitch na Getway pia tofauti. kwa mantiki hiyo haziwezi kufanya kazi kwa pamoja kwa mara moja!!!!
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata kama ukiweza ku Connect (which I'm not sure is even possible), at each time utatumia connection moja kama outlet yako. Nashauri uangalie ni network gani ina 3G/CDMA mahali hapo na utumie hiyo! Kama zote zina 3G then tafuta amabyo haiko congested (Itakuwa na spidi kubwa)
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Khaaa!
    Ahsanteni wale wote mliomjibu mathias vizuri bila jazba.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    jaribu kuwasha genereta uchanganye na umeme wa tanesco mkuu kwa pamoja uone molotov itakayotokea
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha haha wewe sipati picha mlipuko wake duh:twitch:
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaonekana maelezo yako unajuwa unachotaka kufanya....so do first then come back and give us feedback kama ukishindwa kufanya ndio utuambie step ya kwanza mpaka ya mwisho wapi umeshindwa na umefanyaje maana kwa mimi ninavyojua huwezi kuunganisha zote kwa pamoja.....
     
  14. P

    Papizo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani akiwa anasubiria majibu afanye kwanza kama hapa ulivomwelekeza......hahaha
     
  15. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hamkujifunza ile 'try method'

    Ebu fanya hivi:Conect modem 2 mfano ya Airtel na Vodafone kwa pamoja.mojawapo ya Modem hiyo iwe na fedha kidogo sana kama 100 tsh na ya pili iwe na fedha ya kutosha.Kisha fungua Mozila au Explorer.

    Then nenda kwenye browser fungua youtube yoyote .Anza kuiplay.Si You tube hiyo inatumia Internet.

    Utashangaa Modem moja iliyokuwa na fedha kidogo inaishiwa fedha kabisa na unaweza kui disconect ikabaki moja huku yotube video ikiendelea kucheza.Ikoje hii?

    Ndiyo maana nikauliza je kwa kutumia modem mbili inaweza kuongeza speed?.

    Wakubwa naomba mnielewe mimi sikurupuki kuuliza kitu hapa,Jaribu kwanza na nyie nipeni ujuzi wenu.

    Mb
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi Tshs 100 ni megabytes ngapi.., isijeikawa imekwisha kwa ku-update antivirus yako ?
     
  17. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We vipi?-
    we zingatia hoja siyo minor issue kama hiyo,hapa nasema hata kama moja ina 3G na nyiinge 800mb,katika matumizi kwa mpigo ya 800mb itakwisha.
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You call it minor issue lakini its a very important issue..., Therefore unless upate a device ya kuweza kuziconnect hizo modem tatu kabla haijafika kwenye laptop yako.., utakuwa unatumia one connection at a time ni sawa sawa unazo water taps mbili zilizo mbali moja chumbani na nyingine sebuleni na unataka ujaze ndoo maji kwa taps zote mbili kwa wakati mmoja
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kama itawezekana, basi nadhani pia ukitumia matairi ya ndege kwenye gari, nayo inaweza paa.
     
  20. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Safi sana,mfano mzuri sana.
    Je uoni kuwa ndoo itajaa kwa muda mfupi ukitumia taps mbili badala ya moja,je hii formula ipeleke kwenye modem
     
Loading...