Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nikioa ni lazima nizae kweli kwa maisha haya !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 2, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [h=6]UNIPE MAWAZO KWA STYLE HII TUNAFIKIRIA KUOA NA TUZAE KWELI??[/h][​IMG]
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli!
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (zaeni matunda meeemaaa). kuto kuzaa ni uoga wa maisha na ubinafsi, lazima ukomae mtoto wa kiume utaitwa hanith bure.
     
Loading...