Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Nifanye Nini Ili Uelewe Nakupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jux, Oct 28, 2011.

  1. Jux

    Jux Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kila njia kueleza hisia zangu kwa member wa hapa JF lakini naona mwenzangu ni kama vile haoni jitihada zangu sijui nifanye nini zaidi ya hapa, inauma sana unapompenda mtu lakini yeye mawazo yake hayapo kwake
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    What i like ni KUPENDWA,lakini KUPENDA ni KIBARUA kigumu!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    asije akawa ni TF,utamnasa kweli TF? sijui,jaribu lakini maana kila mtu na bahati yake.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    try next one... tuko wengi banaa... mh?
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Kwa uzoefu wangu hapa wewe ni mwanamke,kama nimekosea samahani,kwa kukusaidia kaa na ufikiri huenda njia unayotumia sio sahihi!
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    toa tangazo redioni na kwenye TV na magazetini kuwa unampenda, ila hataki kuelewa.
    Labda ndo atakubali.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mi nilihisi ni ww,manake harakati za kututea zinawafurahisha wamama na wadada wa humu hadi FF!
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nani mwingine??? Ni huyo huyo swahiba wako TF!! Mwambie aache kuchezea bahati, atajuta ooohooo!!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmhh........ndugu yangu, hata ukipendwa usipopenda napo ni kibarua tuu.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole mrembo,inawezekana mwenzio ameshawahi na kukueleza kua anaemwengine anakuonea huruma kaona bora akupotezee,au huna vigezo anavyotaka,au anakuona ww matawi sana hawezi kukumiliki au mzuri sana anaogopa usije ukampa BP,au anatingisha kibiriti ,au hajui hujamwambia wazi una muonyesha ishara tu.. mueleze kilicho moyoni mwako sio mwanamme peke yake ndio awe wakwanza kukutongoza kama unampenda kweli mueleze...
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umependa asiyependeka!
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Niambieni ni wapi nitapata mganga anayesafisha nyota, maana nahisi nina gundu... yaani sijawahi hata kutaniwa na mdada humu JF kuwa ananipenda!!! si hivi hivi, kuna kitu...
     
  13. Jux

    Jux Senior Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia ipi ambayo nimekosea jamani
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hebu tueleze ni nani tukusaidie kumueleza.........
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hhehehehe bila shaka hapa nazungumziwa mimi.
    maselebriti tuna bahati aisee!
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakukutania wapo ila utani wao mbaya huwezi lol.
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sitaki utani mbaya, nataka anitanie tu kuwa ananipenda, na mimi nioshe jina...
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi mtu kukuelewa ni lazima akukubali???
    Hawezi kua amekuelewa na bado akakukatalia kwasababu zake binafsi???

    Ukiambiwa HAPANA jua ni hapana....usimng'ang'anie mshkaji kama ruba.Kwa maana nyingine move on maana mwisho utakua unamsababishia usumbufu tu!!!!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dah! kaingia anga zako nini?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaaa!!Kwani anakuongelea wewe???
     
Loading...