Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni wazanzibari wasioutaka muungano au wabara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jul 26, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Naona hoja nyingi zisizo ma mashiko, mara, "kwa nini wazanzibari hawataki muungano." au "mwanasheria mkuu ZNZ akataa muungano."

    Lakini nijuavyo mimi watanganyika hatuutaki kabisa muungano huu na hii sio hoja ya znz bali iliwahi kujitokeza bungeni kwetu na g55 enzi za Njelu Kasaka. Wazenji kaeni kimya, mnajifanya hamuutaki muungano wakati mmeukumbatia.

    Yatawatokeeni puani tukifanikisha kuyashinda majini yenu yanayolazimisha muungano!!!!
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nahisi kama ulistahiki kua fb sio jf, hatwendi ivo mkuu, hoja, ushahidi na kutofuata upepo ndio nguzo yetu jf, unakurupuka tu sjui usha-le-wa au sijui, kajipange tena, nakuhisi unaweza kua na point ila uwasilishaji wako huna tofauti na mtoto wa chekechea.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata sisi watanganyika hatuutaki muungano kabisa wanao utaka muungano ni ccm bara na ccm znz
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri basi tumwombe Mzee Mwanakijiji aandae makala za kutushajihisha watanganyika kuidai Tanganyika yetu. Kama anavyowaonesha njia nyepesi na rahizi wazanzibari kutoka katika muungano.

    Atueleze njia rahisi za kuipata Tanganyika yetu.

    Ninajiuliza masuali mengi kwa nini Mzee wa kijiji anaelekeza nguvu nyingi kuwaelimisha wazanzibari na kutuacha sisi tukiwa hatuna mtetezi wakati sisi pia tunaona muungano unatutia hasara tu, tunabeba kiroba cha misumari.

    Mzee Mwanakijiji, tusaidie mawazo, njia vipi tutairejesha Tanganyika yetu na serikali ya Tanganyika?
     
Loading...