Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni wanawake tu wanaothamini uhusiano kuliko wanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fikirini, Jul 1, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana Jf, imenitokea mara kadhaa na nimekuwa nikijionea pia kwa rafiki zangu wa karibu....mwanaume ukishaanzisha tu uhusiano na mwanamke, basi mwanamke ndo anakuwa wa kwanza kutoa masharti mara oooh mimi nina wivu ole wako nikukute na mtu mwingine, oooh muda wowote nitakupigia simu na ole wako usipokee, mara oooh uko wapi, upo na nani, unafanya nini, mbona hujaniaga? yote haya ni masharti tu...........jamani kwangu mimi ni kero, hii inamaanisha wanaume hatujui mahusiano yaweje? au wanawake wa aina hii ndo wanafanya hivyo ili kujilinda na tabia zao mbaya za kutotulia na mtu mmoja? nawasilisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe...kisa umekutana na watu wasiokuamini na wasiojiamini basi ishakua BRAND kwa wanawake wote!!!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Ukweli upo hapa kijana!
     
  4. The great R

    The great R Senior Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heading ya post yako its very true.
    Mwanamke akipenda kapenda ila wanaume ndio mmesababisha wanawake siku hizi wamekua c waaminifu,wamechoka kuwa majalala.Ila kama umependa kweli and u ril wanna hiyo relatioship,unaona kero gani kujibu maswali ya umpendae aridhike?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    umenikosha. .
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Njoo nikusuuze basi!!Lolzzz
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Si kwamba wanawake ndo wanajari mahusiano, hufanya hivyo (hutoa angalizo) kwa sababu mara nyingi wao ndo huchokozwa. Hivyo akishapenda anajenga hisia za kwamba mbinu ulotumia kumpata utaitumia kum-aproach mwingine. Kwa kuhofia hilo ndo mwanzo wa maneno mara mi nina wivu, mara nakupenda sana etc.
     
Loading...