Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Vioja vya Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BabaH, Jan 25, 2008.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF
    Ebu tueleweshane kidogo hapa, kuna huyu mtu anaitwa mkapa, wakati akiingia madarakani aliwambia viongozi wataje mali walizo nazo, na waeleze walizipata vipi, lakini yeye sasa hivi ana mijiradi kibao, na amepata hizo pesa akiwa ikulu.
    Lakini kuwa ikulu si kupata pesa nyingi kiasi hicho jamani, sasa mimi nashindwa kuelewa wato wanapotoa namba za simu kutafuta Mafisadi, wakati kuna kila dalili kuwa Mkapa ni Fisadi namba moja, iweje yeye haulizwi kitu jamani???
    Pili tunapeana namba za simu ili kutaja mafisadi, lakini serikali imeona, na ina uhakika kuwa Jitu Patel anausika moja kwa moja katika ufisadi wa BOT, kwanini hawamchukulii hatua yoyote jamani? au kwa sababu anamjengea Kikwete Nyumba, ndo maana wanamuacha??
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jan 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vipi mjomba umesahau mkakati wa kuwapata Mamillionea 100?.....
     
Loading...