Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni vigumu kufumbua fumbo eh?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Apr 2, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimesoma habari,nimeona picha na hata video ya
    yale aliyo fanyiwa wema na diamond pale mlimani city.

    Pamoja na mabaya yake yote,ila siku hiyo alikuwa mpole sana.
    Mmmmmh,this brings me to my topic.

    Mara nyingi wadada wana furahia sana pale wanapo ona X wa
    boyfriend wake anakuwa treated vibaya.
    Eti wanadhani hiyo ndio njia ya kuoneshwa wana jaliwa na
    kupendwa sana.

    Nahisi huwa wanasema;
    "Dah,ana nipenda sana,ona hata hamjali X wake kwa ajili yangu".

    Hivi mtu kama huyu anakuwa ana tafakari akichokwa yeye itakuwaje?
    Me i thought this is an alarm kwa kwako ulie "online" kwa sasa
    ni jinsi gani utakuwa treated baadae?

    Jokate was celebrating,i'm waiting for her time aisee.
    Ladies ladies ladies...................
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pia tafsiri nyingine kwa alichofanya diamond ni kuwa bado anamfeel wema.

    Vinginevyo asingejali na kupokea tu.

    Ila upande mwingine labda alihofia nguvu za asili, labda ulikuwa mtago ule.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wote washamba, Jokate na huyo diamond was so cheap.

    Sioni yeye kufurahia Wema alivyodhalilishwa coz soon will be her turn. Diamond angepokea ile pesa asingepukiwa na kitu, he was suppose to treat her as a fan sio kuanzisha drama that show was suppose to be classic but unfortunately ikageuka mambo ya rusha roho.

    Wema needs to change and I repeat abadilisha mwenendo wa kuruka na wanaume wasioeleweka, mascandal hayatamwishia na atakuwa kila siku wakukosewa heshima. She is so beautiful but I don't know what is lacking!
     
Loading...