Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni ugumu wa maish au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 6, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WIMBI la wanaojinyonga wenyewe linazidi kuongezeka siku hadi siku sababu ambayo wananchi wanashindwa kuelewa linatokana na chanzo gani kutokana na watu kuamua kukatiza uhai wao wenyewe
    Mbali na kujiondoa uhai watu wameonekana kubadilika mioyo yao na utu umeisha kutokana na watu kushindwa kuaminiana kufanyiana mambo ya kinyama hali ambayo inatishia maisha kwenye jamii

    Inawezekana ugumu wa maisha unachingia auu? Mana siku hizi ukitembea barabarani kukuta mtu anaongea peke yake imekuwa ni kawaida na idadi hiyo inazidi kuongezeka kila kukicha.

    Kamanda wa Polisi mkoa wa Temeke, David Miseme, ametoa taarifa jana kuwa, mkazi wa Mbagala, Abdallah Mohamed (25), amekufa baada ya kujinyonga kwa kutumia kamba ya manila aliyokuwa ameitundika kwenye dari chumbani kwake.

    Amesema tukio hilo lilitokea juzi saa 12 jioni huko Mbagala anakoishi.

    Amesema sababu ya kujinyonga haikupatikana mara moja uchunguzi unafanyika.

    Matukio haya yamekithiri sana kila kukicha makamanda wanatoa taarifa kuhusiana na watu kujiua wenyewe kwa kutumia vitu mbalimbali vikiwemo sumu na vinginevyo vinanyoua
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ugumu wa maisha mkuu.
    RIP WOTE!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Maisha, wengine hatuna tu huo ujasiri wa kujinyonga.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inakuja tu automatic
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haya. Ngoja nisubirie.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaa usiisubirie we endelea tu na shughuli zako itakuja yenyewe
     
  7. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Mzee Kilimasera, watu wanajinyonga sana, wanauana sana, sababu kubwa nafikiri ni ugumu wa maisha. japo kuwa kwa kujinyonga siyo suruhisho pia, maana uendako hukujui pia. dawa ni kukomaa nao tu hadi kieleweke:second::second:
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha.
    Husni hapa umenivunja mbavu.
     
  9. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Husniyo na Sweetlady, avatar zenu mmezitupa wapi!!
     
  10. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tusiwe na majibu mepesi kwa maswali magumu. Tusisingizie ugumu wa maisha. Kwani ni wakati gani maisha yaliwahi kuwa rahisi kwa mwanadamu. Swala ni kwamba watu wengi wamemuasi Mungu siku hizi,na hayo ni mojawapo ya matokeo ya kuwa mbali na Mungu.
     
Loading...