Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni simu,network au!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, May 22, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani wadau kuna swala nashidwa kujua pale unapompigia mtu simu afu sauti yake inatoka ikiskika kama ya mzee(kiumri) hivi ni tatizo la simu au network?
     
  2. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo ni settings kwenye simu. Kuna aina za simu ambazo huruhusu settings hizo kubadili voice tone kuwa ya kike, kiume au hata ya mtetemo na wengine huziset hivyo kutishia wengine hasa wasumbufu kwani mara usikiapo sauti ya mzee kiumri nawe ulipewa namba na mdogo hujua kuwa umepotezewa. Pole ndiyo teknolojia hizo:dance::dance::dance:habari ndiyo hiyo:A S 103::A S 103::A S 103:
     
Loading...