Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni shukrani ya spika kwa mbunge kuchangia hoja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TOWNSEND, Apr 21, 2012.

  1. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nipeni mawazo yenu kwani kIla ninapoangalia bunge nakerwa na mambo mengi hasa hili la mbunge hasa wa ccm wanapopewa nafasi ya kuchangia huanza na neno nakushukuru spika kwa kuniona au kuniruhusu na mimi nichangie hivi ni kweli mpaka huruma ya spika? au ni wajibu wake kihalali?
    ...au naomba waziri anisaidie kijijini kwangu hakuna umeme je ni haki kusema unamuomba waziri au ni wajibu wa waziri kutekeleza bila sharti lakuombwa?
     
  2. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumefundishwa kuomba kila kitu hata ukiwa na pesa ukienda dukani unaomba wakati hapo ni pesa yako. Sisi hatujui kudai haki zetu ila tunajua kuomba na hatuzipati kwa sababu ombi laweza kataliwa.
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    I hope na mimi leo ntapata majibu juu ya hili

    Nyongeza; Kuwashukuru wake na watoto wao humo bungeni pia ningependa kupata muongozo
     
  4. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Si hilo tu,wabunge wetu huwa wanashukuru hata maswali yao yanapojibiwa na mawaziri!
     
  5. p

    popobaawa Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Napenda kumshukuru mtoa mada, nawashukuru wale wote waliochangia, na nakushukuruni kwa kunishukuru
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndio maana hata haki zetu tunaomba badala ya kuitaka.

    Kuomba kuna NDIYO na HAPANA

    Kutaka ni HAKI yako na lazima upewe
     
Loading...