Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ni sahihi kweli!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmc, Apr 14, 2012.

  1. m

    mmc Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani wana jf,hebu nisaidieni kuhusu hili; hivi ni kwa mtu alyezaliwa tar 25 july2011,anatakiwa afanye sherehe tar 25 july2012 kwa kutimiza mwaka mmoja au kwa kuanza mwaka wa pili? mimi ninavyofikiria ni kwamba tar 24july 2012 ndio siku yake y kutimiza mwaka mmoja.

    nawasilisha.
     
Loading...