Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni sahihi kwa wakati mmoja kusoma na kufanya kazi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rbsharia, Sep 17, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida hapa nchini kwetu tumezoea kusema mimi nafanya kazi huku napiga shule. Na hapo hapo tunaambiwa kuwa mshika mawili moja humponyoka.
    Kwa upande wangu mimi naona sio sahihi sababu ili jambo lifanyike kwa ufanisi linahitaji muda mwingi zaidi. Je, mambo mawili kwa wakati mmoja mtu utaweza kujigawa 50% kwa 50% ?
     
  2. rbsharia

    rbsharia Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwanja ni wenu watanzania wenzangu, kuchangia na kubadilishana mawazo
     
  3. agala

    agala Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shughuli za kiuchumi ndo zinatufanya hivyo hakuna jinsi lakini inawezekana.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa m2 ambae yuko kazni thn akaenda chuo,maisha kwake ni mazuri sana aisee,kwanza haishiwi na weng wao huwa ni wa2 ambao tayar wanajua maisha ni nin kuliko m2 anaetoka shulen direct.
     
  5. S

    Shamge Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona ni sahihi kabisa kufanya hivyo endapo mtu kama huyo ana uelewa mkubwa, seama sisi watanzania tumekuwa wavivu sana kufanya kazi ndio maana Waziri mkuu akitushauri 2chape kazi 2ache malumbano,
    Hivyo basi kama mtu ana mda wakutosha kusoma na kufanya maana haina maana yeyeote ile kwa waajiri kuwabania watu kama hao!!!!!!!!!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ni sahihi, hakuna ubaya. Hiyo itategemea na mwajiri wako na namna wewe utaweza pangilia muda wako.
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah thats is very cool and m doing that... nasoma huku nafanya kazi na mambo yanakwenda
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni sahihi kbc,mm nilipata kazi nikiwa mwaka wa pili chuoni na mpk namaliza maendeleo yangu kimasomo yalikuwa mazuri tu,kikubwa ni kuwa makini na kuutumia vzr muda unaoupata baada ya kazi.
     
  9. N

    Ngo JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rbsharia; Kwa kawaida hapa nchini kwetu tumezoea kusema mimi nafanya kazi huku napiga shule. Na hapo hapo tunaambiwa kuwa mshika mawili moja humponyoka.Kwa upande wangu mimi naona sio sahihi sababu ili jambo lifanyike kwa ufanisi linahitaji muda mwingi zaidi. Je, mambo mawili kwa wakati mmoja mtu utaweza kujigawa 50% kwa 50% ?



    Mkuu, Inawezekana kabisa, mara nyingi kwa graduate level nimeona wengi wanafanya hivyo.Kufanya vizuri kwenye masomo haijalishi kuwa upo full time, unaweza kufanya kazi na bado ukafanya vizuri kwenye shule yako pia. Ni kupangilia mda na kujima usingizi kidogo mambo yanaenda.
     
  10. rbsharia

    rbsharia Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Ama kweli penye wengi hakiharibiki kitu, mimi nilikuwa naamini kuwa kufanya kazi huku ukiwa unasoma ni ngumu sana sababu huku unahitajika na huku unahitajika lakini kumbe si hivyo.

    Je, na wale wanaoamua kuahirisha masomo na kufanya kazi tu tatizo linakuwa ni nini? Au ndio wameshindwa kumaintain 50% kwa 50% ?
     
Loading...