Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni sahihi kusema binadamu wote ni sawa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Aug 17, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni sahihi je idadi ya matundu mwilini mwa he na she ipo sawa?
    Kama si sahihi
    a. je nani ana matundu mengi zaidi?
    b. taja jina la tundu ambalo limeleta utofauti huo na kazi ya tundu hilo.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mambo mengine bwana!!!
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo!
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    He na She wana idadi sawa ya matundu:
    Masikio - 2
    Macho - 2
    Pua - 2
    Mdomo -1
    Haja kubwa -1
    Haja ndogo - 1
    ____________
    Jumla: 10
    ____________
    Pengine nimesahau tundu jengine?
    Matundu yote yana kazi sawa.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    she amezidi matundu mawili ya maziwa.
     
  6. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkuu she amezidi matatu, mawili ya maziwa halafu na kule he anakoingiaga maana la mkojo la she haliko kule liko hapa kwa juu juu
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba uboreshe zaidi maelezo yako, kuna utata wa usawa wa binadamu hapa!
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Njaa hizi..!!
     
  9. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uthitheme njaa wenyewe ni wakali kutumia neno hilo, thema SWAUMU!
     
  10. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    dat ridiculous
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Napita tu bandugu.
     
Loading...