Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Sahihi Kumpa Mpenzio Shikamoo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Feb 9, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari zenu!
    Hili jambo limekuwa likinitatiza sana tena sana...Utakuta binti au mwanamke aliyeolewa anamwamkia mume wake eti kwakuwa mwaume ni mkubwa kiumri kuliko mkewe,mimi hii sielewi kabisa..What I know mke na mume ni mtu na rafiki yake tena ndio best friends na kwaninavyofahamu maana shikamoo naona haistahili kufanyika kwa wapendanao..mimi kwangu naona haina maana kabisa kumpa shikamoo mumeo hata kama amekuzidi miaka 40! Lakini kila kukicha nasikia watu wakiwaamkia waume zao..Jamani hivi hii imekaaje?je ni sawa?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    kwa mimi kwa kweli hainiingii akilini....hata anizidi miaka 90 simpi shikamoo
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aaah! Hii haijakaa Vizuri Mazee
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    shikamoo muhimu hasa kama amempata kwa hela!! huyo hawezi kupata jeuri ya kulonga vingine

    kwani ni nsiri kuwa majority hukimbilia wenye michuzi!!!!!!!!!!
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ina uhusiano gani na shikamoo,kivipi?hebu tufafanulie.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh mi nina kabinti kule vikindu kananimwagia shikamoo kila dakika.Shkamoo inahusika sana
     
  7. Ulate

    Ulate Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani maana ya shikamoo ni nini?.achilia mbali mke na mume,mimi hata kwa mtoto kumwamkia mkubwa shikamoo pia siielewi,sasa jamani kama kuna mtu anajuwa maana ya shikamoo tafadhari aiweke wazi hapa
     
  8. A

    Artman Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shikamoo kwa wapenzi, yaani mume na mke hainiingii akilini. Shikamoo kwa yule anayeitoa itakuwa ishara ya kumwogopa yule anayepewa hiyo shikamoo na hivyo kufanya asiwe huru sana. Nadhani kwa wapenzi si vizuri kuitumia.
     
  9. E

    Erica Furaha Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shikamoo ni mojawapo ya eshima
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    shikamoo ilitumika enzi za utumwa za mwarabu.....maana yake ni" niko chini ya miguu yako"
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    acha udaku!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    una uthibitisho?
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Nope Sis! Hivi wajua maana ya shikamoo?

    Mie hata katika mazingira ya kawaida inanitoka mara chache sana;

    Ni slamu ya kitumwa; maana yake NIKO CHINI YA MIGUU YAKO
    Enzi hizo watumwa akisalimia "Shikamoo Bwana!":mad:
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    skamooni wooote humu!
    mimi sijambo.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    In a serious tone....mpenzi kumwambia mwenza wake shikamoo ni uenda wazimu!
    Yani inakuwaje vile!!! unakuwa safari unarudi anakwambia shikamoo au unaamka asubuhi sana, unapata kie cakula then ukitoka kitandani anakwambia shikamoo au???
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Shikamoo ni salamu ya watumwa waliotakiwa kuwaamkia mabwana zao. Essentially inamaanisha "niko chini ya miguu yako"

    In my opinion, haifai kutolewa na mtu yeyote kwa mtu mwingine yeyote, sembuse mtu kwa mumewe, kwa sababu ina degrade utu wa mtu.

    Ndiyo maana wenzetu wana salamu zilizojikita katika kutakiana mema zaidi ya kuonyeshana nani mkubwa.Good Morning, good afternoon, how do you do. Hata salamu zao zinaonyesha wamepita hii medieval stage ya serfdom.
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Unajisikiaje haka kabinti kanapokuamkia?
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yakhe, shikamoo ni hishma kwa mume bila kijali umri haswa kwetu wa mwambao. Mkeo asipokuamkua basi ujue huyoo keshaanza ustaarabu wa bara au wa kimagharibi kusikokuwa na salamu ya mkubwa wala mdogo. Shkamoo ni shurti itolewe na mke.
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    kusema ukweli ukweli sijawahi kumuamkia mme wangu shikamoo,tukiamka asubuhi namuuliza umeamkaje ......
     
  20. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Marahaba hujambo?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...