Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni sahihi,kujenga urafiki na mtu ambaye zamani alikua anatembea na mchumba ako..

Discussion in 'Love Connect' started by vkeisy2006, May 10, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sina uhakika ila nauliza kama ni sahihi kua na urafiki na mtu ambaye zamani alikua anatoka na mchumba,mke au mume wako......hivi inawezekana kweli kukajengeka urafiki hapo....
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It depends. everything is possible.
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Is it posssible?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa ..lakini inategemea mazingira yenyewe !
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hebu tupe short info ilikuwaje wakaachana mpaka ikahamia kwako?:gossip:
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hujasema bado,tueleze ilikuwaje ili upate ushauri kamili .Ukienda kwa daktari ukasema sijisikii vizuri,utaishia kupewa PANADOL.kWA HIYO sema tu mkuu hatumwambii mtu sie.ILIKUWAJE?????
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa anatoka na mume wangu sidhani kama kutakuwa na urafiki hapo...anyway define urafiki kwanza....
     
  8. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani ni hivi siujui ukweli ila i think kila mtu alitongozwa kwa mda wake....then wote tukawa bila kujua....halafu mi nilipogundua ananicheat nikamuacha lakini he said ananipenda na ni kwelei akawa na mimi co yule girl mwingine aliendelea na maisha yake na watu wengine..... its almost five years nau.....and i think she wants to be my friend coz sms haiishi....manaendeleaje mpo.....how is u.....hjiki na kile......namjibu ila am not sure kwamb she can be my friend.....nsije nkaibua uhusiano uliokufa hichi ndo nachoogopa.....
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhh,

    Naomba uwe mbayuwayu. Akili ya kuambiwa.....!!

    Binafsi sitaki hata kumjua mtu aliyekuwa boyfriend wa mke wangu. Inanifanya kichwa kiume siku nzima nikifikiria siku ambayo naweza kuonana na mtu wa namna hiyo. Na endelee kuwepo ila kujaribu kujipitisha pitisha kwangu ni kunitafutia matatizo! Sitaki, kwani naweza kujikuta mikononi mwa afande Mwita bure!!
     
  10. D

    Dina JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mpendwa, wasiwasi ndio akili, sishauri uukaribishe huo urafiki....
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmh.....hapana hakuna urafiki hapo...mwambie akukome
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hutaki matatizo mpige kibuti...labda anataka kujisogeza alafu achokonoe!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mnaendeleaje my foot!!! is it real her concern??? na mbona akuulize wewe??

    wewe be xtra careful binti

    you are inviting trouble in paradise!!!!
     
  14. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpendwa hapo hakuna urafiki na usipoangalia unaweza kupatwa na kubwa la ajabu kwa urafiki utakaoujenga ana lake jambo huyo! mimi yalishanikuta kama hayo ex wa mr. alikuwa na speed ya ajabu ya urafiki lakn mwisho wa siku aliniletea balaa ambalo sitalisahau naomba uepukane na huyo mtu tena kimbia mbio
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Yeah atupatie maelezo ; kwangu mie imekaa kihatari zaidi; urafiki waweza kuwa wa mashaka huo! Najua mnaweza kufahamiana na kuishi wastaarabu lakini sio kuwa marafiki; kiafrika no; chancens za kuwa ni in good faith ni ndogo sana!
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    oopss am sorry!

    Naunga mkono maelezo ya wote wanohisi vibaya na hasa kwa nature ya hizo sms uzipatazo kutoka huko kwa x wake; ingekuwa mnakutana barabarani yes; lakini hiyo ya kutafutana kwa sms? mmh ni hatari; aafu kapataje namba yako?

    Halafu why nau? and not after 1 yr or 2 or 3yrs?

    Nway! Mwenzio anataarifa na kinachojiri? whats the reaction?
     
  17. g

    godybn2005 Member

    #17
    May 10, 2010
    Joined: Apr 20, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimbia Fasta
     
  18. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    No, no, no na haina maana you are a bad person, you do not want to let history repeat itself. I refer to that as self-preservation....

    Yaani huwa inachosha kuwa kwenye heart-break hotel... this is what you are destined to - ukijenga urafiki... unless you are a glutton for punishment.
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapana, asimwambie amkome, but asiukaribishe huo urafiki kihivyo, ila nakushauri you have to be
    carefull with her, that may keep you in a fine sight from her. yaani kuwa rafiki yake kimwili lakini kiakili kuwa tofauti sana
     
  20. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni ajabu kwa sababu kabla ya ndoa kila mtu anakuwa na mahusiano mengi na si kila mahusiano lazima kila mmoja awajue wahusike! Mbona wengi siku hizi ndio wanakuwa kwenye kamati za maandalizi ya harusi!!!!????
     
Loading...