Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni nchi ngapi ktk sayari hii ambazo JK hajawahi kutembelea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Jun 15, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika bajeti ya mwaka huu serikali ina mpango wa kupunguza hela kwa ajili ya ziara. Cha kushangaza kila wiki JK ana talii nchi za nje.Wiki iliyopita alikuwa Africa kusini kuhudhuria mazishi ya mwanahakati wa kupigania uhuru na leo hii yuko uswis kuhudhuria mkutano wa ILO. Hivi JK amebakiza nchi ngapi ktk dunia kuzitembea?
     
  2. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Usiombe wakusikie.
    Watakuambia kupunguza ziara za rais tayari lipo kwenye mpango wa maendeleo.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    JK ni raisi wa Kimatatifa nchi zoote katembelea labda uulize ni mikoa gani hajatembelea toka amepata uraisi!?
    utapata majibu kibao.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anaogopa under expenditure ya mabilioni aliyopewa maka jana.
     
  5. B H

    B H Senior Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachojua ni kwamba Rais hakwenda kuhudhuria mazishi ya mama sisulu pekee ila alihudhuria mkutano wa wakuu wa nchi wanachama wa EAC,SADC na COMESA juu ya uwezekano wa kuunganisha jumuiya hizi na kutengeneza moja kubwa.kwa akili zako nyingi ulitaraji akae nyumbani wakati kuna mkutano wenye umuhimu kama huu?
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JK ataingia kwenye Guines book,tangu awe waziri wa mambo ya nje hadi kuwa rais atakuwa amebakiza nchi chache sana kuzitali ambazo atazitembelea ktk kipindi cha miaka iliyobaki (nafikiri hvyo)
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atembelee mikoa achekwe! Mambo yote ni kwenda kusafisha macho majuu, ili apate cha kusimulia
    we unadhani akitembelea Tabora kwa mafano, atamsimulia nani kwani kila mtu anaweza kwenda
    huko bila hata kuulizwa visa.
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sudani kusini
     
  9. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hilo eti umeambiwa usilizungumzie.strictly prohibited. lakini mimi silaumu safari za kikwete.nalaumu waliopanga foleni kuweka alama ya v kwa ajili yake.
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    labda kijiji chetu kinachoitwa BAGHAI kipo wilayani LUSHOTO KATA YA MLALO, HUKO NDO NINA HAKIKA HATA KUKIJUA HAKIJUI.
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu broken heart,inaonekana una akili sana mkuu nakupongeza kwa hilo! naomba unisaidie mimi na watanzania wengine tunaolalamikia ziara za rais dr JK.Hata serikali wamesikia kilio cha watanzania tusiokuwa na akil kama mimi,naomba mkuu broken heart utuambie ziara ambazo waziri mkulo alisema zitapunguzwa ni zipi au Dr JK ziara zake haziguswi la tamko hilo.Naelewa kabisa JK huwa anasafiri kwa manufaa ya uma,lakn kama safari zinapokuwa na gharama kubwa basi hazina tija kwa taifa
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JK ataingia kwenye Guines book,tangu awe waziri wa mambo ya nje hadi kuwa rais atakuwa amebakiza nchi chache sana kuzitali ambazo atazitembelea ktk kipindi cha miaka iliyobaki (nafikiri hvyo)
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    vasco da gama!
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwa mjibu wa takwimu zangu nilizozifanya tangu sharobalo/loveboy mzaliwa wa Musoga pale bagiamoyo, tangu aingie magogoni mwaka 2005, hii safari ya uswisi jana ametimiza safari ya nje ya 305. Hii ni record ya kipekee na ndio kumbukumbu muhimu atakayotuachia watz!!
     
  15. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hajawahi kuja Tanganyika, anaendaga zanzibar tu na nchi nyingine.
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    asante mkuu kwa data zako,nataka nijaribu kulinganisha na nchi nyingine za africa kama marais wao wanafanya ziara kama za Jembe K
     
  17. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    central Africa Republic, au nakosea!? Lakini unajua anajiandaa na ujasiriamali ambao ni mgumu hivyo inatakiwa exposure!
     
Loading...