Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni nani hajiamini au aliesababisha yote haya??!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 30, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Inafahamika kwamba mwanaume anamfikisha kilele ni mwanaume "anaefaa" kwa dunia yetu ya leo.Tatizo linakuja namna ya kumfikisha kilele mwanamke!Wataam wa masuala hayo wamejaribu kuainisha namna ya kufanikisha zoezi hilo.Wapo waliosema maumbile ya mwanaume yanahusika(uume)yaani ukubwa wake.Lakini imekuja kufahamika wazi kuwa maumbile ni kwa sehemu ndogo sana kwani kuna mambo mengine yanahusika na lililo kubwa la kwanza ni hali ya kisaikolojia ya mwanamke huchangia kwa kiasi kikubwa,hata ufanye nini au uwe na uume wa aina gani kama mwanamke ana stress ni kazi bure.Lakini pamoja na ufahamu huo kuwa mwanamke anaweza kuridhishwa bila kuingiliwa(mfano ma-lesbian)lakini ni kwanini wanaume tumekua wateja wa dawa za kuongeza ukubwa wa tupu zetu?Au wanawake ndo chanzo?Yaani wanawalalamika kuna upungufu mahali?Pamoja na madhara ya kiafya yanayotupata dawa hizi zimekua zikiuzwa kama njugu,tatizo liko wapi?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Eiyer nakusalimia tu mdogo wangu. Vipi, kuna mtu anakuvunjia likizo yako ya kupenda na kupendwa?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Aah mie sijambo,hapana hakuna anaevunja ninataka kuwasaidia wenye tatizo hili!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Eiyer achana na mapenzi mambo ya kufikishwa au mguu wa mtoto waachie mabinti.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Wanaohangaika sio mabint ni sisi wanaume ndugu yangu!
     
Loading...