Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mzimu gani umeingilia ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mussamutagaiwa, Apr 5, 2012.

  1. m

    mussamutagaiwa Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimzimu gani umewaingilia hawa jamaa wamelazimishia mpaka lema kavuliwa ubunge, sasa kinachofuata ni vita mji wa arusha kwani bado tuna kumbukumbu za vifo vilivyojitokeza uchaguzi mkuu na tunatarajia uchaguzi mdogo wa Arusha mambo yatakuwa yaleyale kwani CCM sasa walivyo na roho ngumu ya kutokubali matokeo watalazimishia Ushindi hiwe isiwe watataka washinde wao na hapo ndo Misri na Libya itarudi Bongo

    Chadema tujipange kwa hilo

    Nimeumia saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Pole Mussa unaonaje tulioko bukoba tuandamane?
     
  3. m

    mussamutagaiwa Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana kuandamana haitasaidia Ta Muganyizi tujipange kwa 2015
     
Loading...