Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Mwanamke tu......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sashay, Oct 25, 2010.

  1. S

    Sashay Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani naombeni msaada hapa, hivi katika mahusiano ni Mwanamke tu ndio anayetakiwa kusacrifice kila kitu kwa ajili ya relationship?au hata Mwanaume anaweza kusacrifice?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wote wawili kama mnataka mahusiano imara ingawaje mara nyingi mwanamke ndo anabeba mzigo mkubwa wa kulinda mahusiano yasiporomoke
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hata mimi hushughulishwa na hizi 'Send Offs'
    ni sawa na kutolewa/kujitolea mhanga.
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote mwanaume na mwanamke wanatakiwa kusacrifice kila kitu kwa ajili ya mwenzake
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wote wawili wanatakiwa kusacrifice ili mahusianao yawe imara zaidi
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,185
    Trophy Points: 280
    A monogamous romantic relationship is a two way street.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,972
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    wote wawili lakini mwanamke lazima azidi ( kuji-sacrifice ) ili hiyo relation idumu
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh wote babu inabidi mjitolee lakin si mwanamke peke ake
    inatia huruma pale ambapo mwanamke anakuwa km slave kwa mumewe yan kila kitu ..mume wangu jaman akijua mume wangu jaman ..yan ata km kitu akina kosa
    arud home mapema kupika ata km mumewe yupo hm tu mume hafanyi chochite hm,amfulie nguo ata km mume aend job
    amfanyie kila kitu..
    na act nyingine za kislave slave ahh apana
    NIESHIMU NIKUESHIMU ,NIPENDE NIKUPENDE ,NIFANYE MALKIA NKUFANYE MFALME kinyume na hapo VITA NI VITA MURRRRRRRAH!!!!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yappp!!!!!
    kweli tupu.......
    heshima pande zote
    apa ile fomula ya ...REACTION =ACTION inaapply
    vile unavyowekeza mapenzi kwa mwenza ni vivyo ivyo atarejesha mapenz KWAKO bt ustegemee kumfanya mtumwa mpz wako then utegemee mahaba motomoto
    angalau onyesha concern kdg bt ukijifanya MI MWANAUME wewe ni mwanamke braaaaa braaaaaa braaaaaaaaaaa ahh apo lazma vita ya 4 ya mapenzi itokee!!!!!
    i siyo hesabu ya 5/4 bali ni 2:2 sawa?? mfamaji baelezee nini maana ya sehemu na ratio!!!!!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hhah//we Rose wewe...ngoja nisubiri somo la Mfamaji kisha nikamwone mwalimu wangu wa HESABU kwa nini alinimislead....
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Haki sawa kwa wote bwana aahhh
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nenda kwa mfamaji au roy wakufunde hesabu ada ntakulipia!
    haaaaaa mi stak kabisa habari ya 5/4 hahhaa apana minataka 2:2
    wknd vp lakin???
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    tatizo sasa hapo unantoa kwenye mada nakuwa nafanya 'selective reading' lol...ilikuwa pouwa sana nitakupa details tu......
    sasa ni suala la mtazamo ila sehemu na ratio si ni sawa....?
    5/4 ni sawa na 5:4 na kama nikiandika 2:2 ni sawa na kuandika 2/2 ambayo ni 1....lakini DHANA ya kwamba kunahitajika usawa ni muhimu...in fact kama mtoa mada anajisikia kwamba yeye anasacrifice zaidi, basi huo uhusiano haumfai

    MJ1 ana signature inasema kuwa " He/She who loves the least controls the relationship" kama sijakosea
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmmh!Kweli kumpata mwanamke wa kuoa nyakati hizi ni kazi!
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wote wawili vinginevyo ndoa haitakuwa na maisha marefu
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mmh . Shule bure hulipi hata shilingi. Ndio sera zetu mupya. Aje tu
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inategemea umeichukua kwa mtizamo upi
    5/4 ni tofauti na 2:2
    NAKATAA RATIO SI SEHEMU
    uku kwenye ratio relatshp watu wanakuwa SAWA WOTE lakin uku kwenye SEHEMU rltshp mmoja anakuwa juu mwngne ANAKUWA CHN...ni MTAZAMO TU UITAJI KUCHUKUA ZILE IDEA YA CMPYUTA N MATHEMATICS DEPATiMENT...si kwa hesabu za mwanahesabu apo ni idea ya hesabu panapo sosho mata kwenye kona ya mahusiano rafiki kwa rafiki au mahusiano ya mfalme na mtumwa!!!!!
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu lunch dia, ugali,bamia na matembele
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    atakuja kuanza nxt monday bt pleeeeese msisitize mwambie aache kuamini ratio ni sehemu mf
    5/4 imekaa ki mfalme vs mtumwa
    2:2 imekaa kirafiki kila kitu sambamba
    adadafue namba kwa jicho la sosho na siyo jicho la hisabati!!!!!!(katika mada i)
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nilitaka nigome kuondoka yan ipite siku bila kunianza.......naja mwaya
    kuna pilipili apo?ya kupikwa au mbch????
     
Loading...