Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Mungu au ni imani zetu tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Mar 13, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kawaida kusikia aaa ni mapenzi ya mungu au aaa mungu amemwita'
    pale inapotokea mtu au watu kufariki dunia. Swali langu ni -Hivi ata kibaka sugu,
    jambazi sugu,tapeli sugu nk. ikatokea kashikwa na kupigwa hadi kufa na wananchi
    wenye hasira kali, na yeye kifo chake huwa ni mapenzi ya mungu? Au ikatokea mtu
    anaendekeza zinaa kwa bahati mbaya anapata ukimwi na kufariki dunia,na yeye kifo
    chake huwa ni mapenzi ya mungu? Au hawa watu wanaouana kwa kuchomana visu
    kila siku,nao vifo vyao ni mapenzi ya mungu?

    Jamani ni mapenzi ya mungu au ni imani zetu tu?
     
Loading...