Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni muda gani ndiyo muafaka kwa....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 7, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi ni wakati wowote tu nikijisia namwambia mwenzagu na libeneke linaendelea kama kawa. Lakini kuna wataalam wanasema upo muda wake muafaka. Wengine mnasemaje?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sijaelewa.....libeneke ndo nini? au unaongelea tendo la ndoa?mmmhhh:coffee:
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wakati wote tu inamaana wewe huna kazi zingine za kufanya katika maisha. au na wewe ni baba wa nyumbani kama alivyo mkeo(mama wa nyumbani?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu fafanua zaidi mada yako:sick::sick:
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati wowote ni wakati wa chai atiii. Chai haina muda maalum yakheeeee...
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi binafsi wakati narudi nyumbani nikifika karibu na home napiga simu kabisaaa ile maandalizi yafanyike. Nikiingia tu ndani cha kwanza ni alaji alaji alaji alaji...
     
  7. KiJo

    KiJo Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Too much sex kills the eyes, most of the people unakuta hawana cha kuwaweka bzy mawazo yote yanahamia chini,15-20 min(romance inclusive) and 2-3 days a week is good for your health and relation..
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakati wote jamani si itakuwa taabu sasa inabidi mpeane muda ili kila mtu amtamani mwenzake hasa kama mnaishi pamoja
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu 'alaji' haina muda maalum... muda wowote mkiwa mko free unacheza tu, ili mradi isiingiliane na majukumu muhimu!!!!!
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wengine wakitoka job tu, anapiga simu hom akimtaarifu waifu ajiweke kifo cha mende mlangoni kabisa, na pembeni yake aweke ulabu
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    cheeeeeka weeeee kisukari
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu ngoja nimpigie simu Tiger Woods
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    duuu!ww noma mkuu,shemeji kazi anayo.
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu any time ni tea time, itategemea na nafasi yako kibongo bongo tumezoea muda wa kulala na cha asubuhi
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    itakuwa hivyo.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mmmh jamani!
    Kwani chakula hicho?
     
  17. m

    mkavucodawa Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa, kila mbuzi inabidi kwa urefu wa kamba yake.. mzigo ni mda wowote hasa ninapokuwa stressed ili kupunguza mastressez!
     
  18. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mnatafutana mlikuwa mnafanyeje.Badilika uone matatizo yake!
     
  19. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli sisi wenye watoto inakuwa ngumu, lazima uhakikishe kwanza wamelala au wameondoka, maana watoto bwana huwa kama wanataka sifa vile wakiona mmejifungia lazima wagonge mlango na shida zao za uongo uongo, wananiudhi!
     
  20. M

    MAgadoxa Gwaijo New Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kitu bana raha yake usiku kukiwa kumetulia, unaenjoy mpaka basi labda kama siyo mkeo ni wale wa muda tu ndo unaweza fanya hata mchana
     
Loading...