Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mtandao gani rahisi kuliko yote TZ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SirBonge, Sep 18, 2010.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Siku sio nyingi Tigo walishusha sana bei za mawasiliano na almost kila mtu alinunua line za Tigo, sasa siku hizi naona nikitumia Tigo-Tigo ni ghali sio kama zamani..Hivi kwa sasa ni ni ipi rahisi zaidi? Zain, Voda au Zantel?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Me naona wote gharama zao kama zinafanana, na kama utofauti ni kidogo sana.
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mawasiliano kwa sasa TZ yamekuwa bei rahisi. Hawa jamaa ina maana zamani walikuwa wanatuibia sana. Mitandao karibu yote sasa kama alivyosema Katavi bei zake zinafanana kinachobaki kuchagua network iliyo nzuri kwa mawasiliano.
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mitandao yote kwa sasa ni shiling 1 kwa sekunde ndani ya mtandao, na shilingi 3 kwenda mtandao mwingine masaa 24, masharti na vigezo kuzingatiwa
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    zantel
     
Loading...