Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Mkoa gani Tanzania unaongoza kwa wakazi wake kutumia simu za kichina

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ritz, May 22, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Wadau wa Chit-Chat nipo kwenye utafiti fulani naombeni mnisaidie kufahamu ni mkoa gani Tanzania wakazi wake wanaongoza kwa kutumia simu za kichina.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    hahahaha kwa sasa kukuta cm za kiukweli ni ngumu'
    karibia kila mtz anatumia simu ya kichina jombaa
    za ukweli sasa zinahesabika
     
  3. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkoa wa pwani
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wasukuma, wanapenda zenye miziki na zinazo wakawaka, yaan zenye warangi rangi
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Songea wanatisha, ukienda madukani hakuna original hata moja full mchina every where mpaka kwa raia, wachache sana wanatumia original, na hawa unakuta wamenunua DSM
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    nimecheka weeeee yaani
    kama nawaona vile
     
  7. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kariakoo.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280

    Nicas Mtei.

    Kariakoo wanauza tu nilikuwa naulizia watumiaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shinyanga kule simu original hupati
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Yeah.........Ni kweli kabisa Shinyanga, Tabora na Mwanza kote huko ni MCHINA kwa kwenda mbele..............

    Nimesahau na SINGIDA pia...........
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mtambuzi uko sahihi kabisa hawa watani zangu wasukuma si mchezo, enzi zile za philips wakitamta philipus mtaniii mnatisha. Sasa hivi wamegeukia mchina full miziki maana simu ya mchina ikiita kidogo tu ni full blast
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Nasikia hata Mtwara ni mchina kila kona...
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ritz ukipeleka simu ya kichina inayowaka na ina line nne basi unaweza kuondoka na ng'ombe watano kwa simu moja toka kule Bariadi ama Maswa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    ha haa haaa Mkuu wangu Kimbunga tatizo la simu za kichina kuzima kelele kuwasha kelele..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ritz kama unafanya market research basi wewe jua soko lipo Shy na Simiyu! Wewe toa order tu kwa hao Wachina lakini hakikisha simu ina muziki, TV, na Radio pia ina marangirangi yanoyomeremeta. Hapo hakika utapata soko huko. Wanapenda makelele hao ndio maana wanaenda kuchunga ng'ombe huku wana radio cassette wanakula muziki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu Kimbunga nimekupata vizuri hujue saizi Mchina katoa simu mpya line sita ina TV na Radio.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du! Sipati picha ukubwa wake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Laini sita, radio na TV sawa ila sasa life span yake!
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata watumiaj wapo weng nakwambia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...