Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Mizengwa, Mizengo au Mizengwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Jun 1, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau kwa jinsi serikali yetu inavyoendeshwa nasindwa kuielewa. Je mkuu wa viranja anafanya kazi gani? Au ndio Mizengo na Mizengwe yenyewe? BoT wametumia 500ml kupiga picha, kauli ya serikali kuu juu ya hili ipo wap? Au ndio Mizengwe yenyewe hiyo? Aaah wananichanganya sana!
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usiikosoe serikali utaambiwa unaichukia kwa sababu wewe si muislam so piga kimya.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Halafu haya ya Udini nayo yananichanganya, nitayasemea siku nyingine. Leo nisaidieni/tujadili hili la 500mls, je hiyo ndio mizengwe yenyewe!
     
  4. r

    rmb JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiingiza habari za udini utapoteza maudhui ya muanzisha hii mada, hebu tuliangalie hili kama kweli linaendana na hali halisi au kuna watu wameamua kujinuifaisha.
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mizengwe
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii mizengwe itakwisha lin aisee? Wananchi masikini tunakufa!
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi hizi picha za Ml 500 ni picha za BINADAMU hawa hawa viongozi au PICCASSO (maana za huyu Piccasso huwa naona bei zake zinakwenda kwenye mamilioni ya Dola)...Maana sijui kama ni hawa VIBOSILE wetu wamepigwa picha hizo na MALAIKA nani aliyetoza hela kubwa hivyo kwa PICHA!!!!!!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii serikali imejaa ufisadi, ml.500 kwa picha duh!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mil.500 kwa picha tu?? Huu ufisadi utaisha lini?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nashangaa sana, cjui wamezipigia usa?
     
Loading...