Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mimi tuu? Au labda na nyie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loly, Sep 3, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wapendwa marafiki zangu wana jf, naombeni mnijuze haya mambo kwenye mapenzi yanakuaje ni hivi kuna wasichana wana wapenzi wao lakini wana mabuzi cha ajabu wanaweza kuwahendo wote na wapenzi wao hawajui nawanakua huru na mabuzi yao kama kawaida bila mupenzi kumbabaisha. Sasa huwa najiuliza mbona mimi sifanikiwi kwa hilo? Yaani nikiwa na mupenzi simu yangu tuu ikiita anasikiliza mwanzo mwisho nakama ni maöngezi yakijinga anataka kuikwapua simu yangu aipasuepasue au ugomvi unakua mkubwa wakutaka kuachana kabisa mpaka ni mpooeze nimueleweshe atakama ni mtu aninitongoza inakuwa tabu kwangu pale mupenzi anapojua kuna kipindi fulani kama miaka minne nyuma hivi nikawa mambo ya hawa vijana yanataka kunishinda maana
    wana wivu sana kwahiyo presha evri dei, shoga angu mmoja akanishauri bora nitafute buzi moja nilichuneee halitanisumbua nitalipeleka ninavyotaka mimi mhh yaani lilikuwa na wivu balaa kuliko hata vijana hadi likawa linataka niachane na mupenzi simu ndio usipime linanibana kupindukia na mimi sikuwa nataka watu wajue lakini lenyewe halijali uuuhh sinikaona hii nuksi ikabidi niliteme tuu niendelee na mupenzi sasa najiuliza hivi nina nuksi au? mbona wenzangu wanaume/wapenzi wao hata wakijua wanachanganywa hawaachwi ila mimi nikithubututuu hata kuzaniwa mapenzi yanakua hatarini kusitishwa jamani hivi ni mimi tuu au kuna wenzangu mko hivi?

    Mchango wenu jamani













































    0
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    hizi sred ambazo mabinti mnaamua kabisa kwa akili yenu kujidhalilisha.. sizipendi.. zaniharibia siku yangu.. cjui kwa nin nimeisoma
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walishe limbwata wenzako wana2mia ku2pumbaza. Na ww kama waweza nenda kwa sangoma.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhhh madogo japo mazito!
     
  5. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br /> weweee nimejidhalilisha kivipi? Au hujasoma vizuri ukaelewa
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ng'ang'ania ulicho nacho binti kwa mtaka yote kwa pupa unaweza kuambulia sifuri. Na tamaa ilimuua mzee fisi.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani mupenzi wako ni mkali sana?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmh......najuta kuisoma....hebu twende zetu kule kwenye zawadi ya luckyperc aliyoluzawadia....tukasherehekee
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sina cha kuchangia!!
     
  10. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kawaida ila kwenye swala la uaminifu mkali kama shubiri
    0
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani bora maana mambo mengine jamani!
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    yaani wala hujui ulichoandika .. wewe mzima kweli?????

     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu uweke haya ili iwe rahisi kuisoma duu..
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Mtafute Nazjaz akupe semina elekezi, jinsi ya kuipanga midume kama ifuatavyo:
    1. Huyu ni ATM
    2. huyu ni wakutoka nae sehemu unazoona mnamatch mkiwa pamoja
    3. Huyu ni mtaalam wa kukikuna kipere G, na kuigonga ngozi inavyotakiwa, haijarishi hata kama anavaa kandambili.
    Hapo ndio mboga inaiva vizuri kwa kutumia hiyo fomula ya mafiga matatu.
     
  15. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo unatafuta mbinu za kuwa na wanaume wengi sio?mwanamke kuzidisha wanaume utakongoroka kama chuma chakavu
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wewe mdada sijui,2lia!mabuz yatakupotezea bahat.wenzio wanatafta hta huko kuonewa wivu hawapat.TULIA TOTITO
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu umeshajitambulisha wewe ni msichana mwenye tabia gani nitakuelekeza cha kufanya
    • Ukipata hilo unaloliita buzi mwambie kama anapenda kuwa na wewe poa lakini wewe ni mke wa mtu
    • Mpe muda wa kukupigia simu, na mara nyingi uwe unampigia wewe
    • usioneshe wivu kwake kama nae ana mke au mpenzi mwingine
    • uwe unaonyesha kutaka kujua hali mpenzi mwingine wa huyo buzi lako
    • namba yake usiisave kwa jina lake ukiweza uikalili na ukitaka kumpigia iwe inatoka kichwani, hii itasaidie hata jamaa yako origino akiiona utamwambia mi siijui is a new #
    • pia mwambie ukimpigie simu akipokea asiongee mpaka asikie sauti yako, ili kama jamaa akikushika na akaamua kupiga kwa kutumia namba yako ya simu iwe ngumu kugundua na ikiwezeka majibu yale ni wrong namba
    • kama buzi lako litakuletea matatizo ya demu wake mwingine usimshauri kwa kuonyesha kuwa hafai
    • usitaka sana kumchuna
    • ukiona mtu mwenye sifa hizo huwezi kupata ambae, mimi ninazo na nipo tayari kuwa nawe ni pm
    • lakini na mimi nina mke
    • na usitarajie pesa kutoka kwangu
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold kumenifanya niikubali nick name yako
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,826
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    hbu acha u..ma...la...ya..............huh,had aibu yani
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh Lazima umpe ukweli
     
Loading...