Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mapenzi au ni hela.....au ni nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Jun 14, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jf,
    Eti kwa utashi wako, we unadhani ni nini kinaendesha dunia??
    mapenziii?? hela??, siasa?? au ni nini??

    Kiukweli kwa utashi wangu me naona ni hela.
    generally kwa sababau hela inaingilia uchumu, siasa, dini, na mapenzi yenyewe.
    Ebu leteni mawazo hapa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani ni NINI au jibu la tatu kwenye kichwa cha habari!!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Mgomvi wewe. Lol.Mi nadhani vyote kwa pamoja maana kila kimoja ni tofauti na mwenzie na kina umuhimu wake.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    vitu viwil tofaut
    ingawa wanadamu now days wanavifanya viwe km kurwa na doto

    kwan wakat mnapendana zaman wakat yey hana na wewe huna kulikuwa na shda?
    mambo yamebadirika now days demand kibaoooo thats y watu wanataka kubalance akiwa na mpz anataka amfanye na ATM pia...
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me wala sijamwelewa.sijui hajelewa swali sijui "NI NINI" ndo jibu lake! teh teh.
    kweli hapa kuna great thinkers.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nime sahau kabisa,nikumbushe
     
  7. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red......Money is not everything kama baadhi ya watu wamekuwa wakizitukuza.
    Unaweza ukawa na hela...ukanunua mwanamke na si mapenzii.
    Unaweza ukawa na hela...ukanunua kura na si siasa nzuri.
    Unaweza ukawa na hela.....ukanunua kitanda kizuri sana na si usingizi.
    Mungu(kwa imani tofauti) ndio anayendesha dunia period.
    NB:Kama hauna pesa,(money,hela,mpunga,mawe,vyuma,na majina mengine mengi ukitakakuiita) utafikilia kuwa inaweza ikakupa furaha sana...na maisha mazuri...ukiwa nayo utatamani ungekuwa unapata basic needs tu.Ni bora ukaomba mungu akupe pesa kiasi na hekima pia.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Siasa:- ni jambo lilolokuja baadae enzi za Ujima siasa zilikuwa hazipo watu walikuwa wanaishi tu kuendesha siku
    Pesa:- Zamani kulikuwa hakuna biashara na ilipoanza ilkuwa ni barter trade watu wanabadilishana vitu
    Mapenzi:- Sina uhakika lakini nadhani haya yalianza mapema kabla ya hayo hapo juu ingawa arguably zamani watu walikuwa wanasukumwa na tamaa na lust zaidi kuliko kumpenda mtu
    Conclusion: Kwa maisha ya sasa huwezi ukawa na kimoja bila kingine ili kuweza kuendesha maisha vizuri, ingawa nadhani bila siasa mambo yangeenda vizuri zaidi
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli hap hakuna great thinker!!
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    maji yana run dunia.
     
  11. Billabong

    Billabong Senior Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The so called true love sijui ilipatikana kizazi kipi, enzi za mababu nasikia ilikuwa unachaguliwa mweza whether you like or not, siku hizi mkwanja muhimu mi sielewi hapa.
     
  12. serio

    serio JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    power and money
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mapenz kiduchuu.... pesa saaanaaa!
     
  14. M

    Mike2011 Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivyo vitu havitegemeani,vyote vinategemea money since with money u get love,beauty,power,freindship etc na sio vice versa.
    in short.....money=everything.
    but thats just me.
     
  15. M

    Mike2011 Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ata kanisani wanasema money is not important blah blah blah...na alafu wanapitisha vikapu vya mchango wa ujenzi, a chick atasema its not abt the money yet ukiwa broke anakimbia,ata wewe u can say money is not important yet mzee una rolex mkononi,kiatu cha laki,shades za kufa mtu...money,money,money.
    whoever says he is unhappy because he has a lot of money is either a liar or insane!!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sex mhhhhh
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Mamkwe umenichekesha mbaya

     
Loading...