Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mambo haya ni Tz tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfwalamanyambi, Dec 11, 2011.

  1. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unanunua gazeti la Nipashe. Unasoma habari muhimu zilizokuvutia kulinunua gazeti, halafu unaendelea kwenye matangazo mbalimbali. Unakutana na tangazo hili ''NZOGANILWA: Ni dawa ya mvuto, kupandishwa cheo, kutafuta kazi, kurudishwa kazini, kushinda kesi, kumvuta mchumba, kuvuta wateja kwenye biashara, nk.'' Hivi mambo haya ni Tz tu au hata nchi nyingine yapo?.
     
Loading...