Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni makusudi au helsb hawajatoa hela au ni nini???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wa Bagamoyo, Jul 27, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hili ni tatizo wale wa SAUT MWANZA waliopo field hawajapewa hela zao mpaka leo na next week field inaisha, sasa wanadhani watu wanaishije huko mikoani. Tanzania haitaendelea kamwe kwa mtindo huu I swear.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    poleni sana, fuatilieni msikate tamaa.
    Ndo mambo ya boom hayo, limetutesa wengi hata hela ya projject hatukupewa but tulimaliza
     
  3. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanazingua lakini
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kiswahili ni lugha yetu lakin haielewek na na hawa wakuu wa nchi yetu!! lugha rahisi kwao kuelewa ni ya MGOMO tu!! ukitumia kiswahili utachoka sana na no body cares!!!! HAPA NI MGOMO TU..GOMENI MASELA!!!
     
Loading...