Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni makosa kumuita mwizi wa kura kwa jina stahili ---- mwizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Solomon David, Nov 23, 2010.

  1. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiulize mwenyewe na utafakari
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa nakuangalia wewe Mheshimwa mwenyekiti wa ccm (sio raisi wa Tanzania) Jakaya Kikwete
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu ni mwizi kama wezi wa simu pale kwa Ali Maua..ni mwizi tu hana tofauti huyo na wezi wengine
     
  4. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo, kuanzia leo, nitamuita mwenyekiti wa ccm kwa jina lake stahili --- Mwizi
     
  5. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati mabilioni yakiporwa kwa kisingizio cha umeme, Vasco Da Gama ameanza safari za kutembelea makaburi ..... baada ya miaka mitano, Tanzania itakuwa kama Zimbabwe - noti za milioni 10.
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwizi unahitaji kithibiti?

    Kama ni kilio cha slaa, alikuwa anajitahidi kuwa mwanasiasa hadi sasa kashindwa kuthibitisha analia kama wewe
     
Loading...