Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mafunzo rasmi, mazoea au kitu gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wapalepale, May 11, 2011.

  1. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Jamani karibu 'makonda' wote wa daladala wanapotoa msaada kwenye tuta kwa abilia wa huwasisitiza watangulize mguu wa kushoto. Huwa nashindwa kuelewa ni kwa nini nimeona niwaulize wenzangu kwanza huenda inahusiana na physics, geog or the like.

    Nawasilisha
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Okey! Iko hivi, milango ya daladala ipo upande wa kushoto, unaposhuka wakati gari bado inatembea unatakiwa uangalie mbele kwenye uelekeo wa gari ili usije ruka ueleko kinzani na ule wa gari. Na wazoefu wanaporuka, huongezea na kamwendo ka kukimbia kwa hatua chache, katika hali hiyo ukitanguliza mguu wa kulia utashindwa kufanya hicho hapo juu na kuna uwezekano mkubwa wa kujivunja enka... Kama milango ingekuwa upande wa kulia wa gari vivyo hivyo tungetanguliza guu la kulia kwenye msaada!
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    nimekusoma mkuu thanx a lot
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    law of motion in practise
     
  5. c

    chelenje JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binadamu wote huanza hatua kwa guu la kulia the opposite ina- cancel force,umeelewa
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapalepale, Mphamvu kakujibu kwa uzuri. Lakini nakuongezea jibu kwa mujibu wa swali lako.

    Hiyo ni pure physics. Inahusu principles/laws of motion, gravitational force and balancing, centripetal forces, etc
     
  7. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wabongo bana; alishafikiria uchawi
     
Loading...