Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni lipi hasa kosa la Edward Lowasa? Naomba kufahamishwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Oct 24, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kuelimishwa waungwana!
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwani umeskia kakamatwa na polis ama kafunguliwa kesi?
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwizi anayeogopwa na Polisi na Takukuru period
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Muulize kwanini alijiuzulu kama hana kosa,akikupa jibu urudi hapa utuambie kasemaje.
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280

    kuutaka urais
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kuiba iba mamilioni ya kodi zetu utasafishwa kwa nguvu zo te. Thubutu kuiba kuku weeeeeee utanyea debe huku aliyekufanya uwe maskini akiendelea kutamba na kusema ni onyo kali kwa wengine.Period.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    pole , umebwia kwenye dimbwi la kutokufahamu, kosa la lowassa ni kufanya kazi kwa bidii na hivyo kumu outshine boss wake, na kama matokeo ya hilo wapambe wakiongozwa na membe na zoka wakamtaarifu rais kuwa lowassa anajiandaa kugombea 2010 kukuangusha, rais akaogopa akamtengenezea lowassa mtego kwa ahadi kemu kemu na mwisho akamtosa. MEMBE NA ZOKA WABISHE HAPA, AU MMM AMBAYE NI SWAHIBA MKUBWA WA MEMBE ABISHE HAPA, ANAJUA A TO Z NA NDO SABABU ANAMPIGIA MEMBE KAMPENI KUPITIA JF
     
  8. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kwanini umeuliza ivo
     
  9. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Kwa bahati mbaya sana watu wana dozier la Lowassa nje ya system. Njia nzuri kwa mja huyu ni kuachana na siasa; atulie, ale hicho alichokipata huko nyuma pengine watu wanaweza kumstahi kwa kuwa hayuko peke yake mwenye tatizo kama lake katika nchi hii. Kuingia katika siasa za 2015, hata kama lengo ni jitihada ya kuilinda past, mi navyoona jitihada hiyo itafumua mambo mengi sana watoto watashindwa kutembea mitaani. Lowasa aachane na siasa.... that is my best advice for him. Kama Lowasa anayesemwa hapa ndo yuleyule wa AICC Arusha na Wizara ya Ardhi, basi Lowasa huyo aachane na siasa kabisa!
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuambie kwanza, utajiri alionao lowassa aliupataje?
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    whether ni jambazi or not, but I'd rather have him as Tz prez. than huyu Vasco Da Gama.
     
  12. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    You are discussing the present. In politics, the past can be just as damaging. Tatizo la Lowasa siyo present--ni past. Akipatikana msemaji mzuri (mbaya?) wa past yake watu wataunganisha dots na kumuelwa vibaya sana huyu bwana. I feel that is where the problem is
     
  13. M

    Mandi JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lowasa ni mwizi kama wizi wengne kina mkapa na febrick simaye
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,154
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Ni Mwizi katumia wadhifa wake ndani ya Serikali kuwaibia walipa kodi wa Tanzania. Sasa mtu ambaye tayari ana sifa ya ufisadi kwa miaka mingi tu anastahili kweli kuiongoza nchi yetu? Hivi katika population ya watu 45 millioni hakuna mtu ambaye hana sifa ya ufisadi kama huyu fisadi Lowassa ambaye anaweza kabisa kukabidhiwa ridhaa ya Watanzania ili aiongoze nchi kuanzia 2015!? Kwa maoni yangu wapo wengi tu.

     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    I don't buy these words mkuu unless huu mjadala wa richmond ufunguliwe tena na mbivu na mbichi ziwekwe wazi, watuhumiwa wachukuliwe hatua then jamaa awe clean.
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    Kosa la Lowassa ni kuutaka uraisi kwa gharama yoyote ile!
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Niambie wa riz one ambaye hajawahi kuwa hata hakimu wa Mahakama ya mwanzo
     
  18. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Heri ya hao wezi kuliko Vasco da Gama
     
  19. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lowassa ana matatizo mawili makubwa (1) Anapenda rushwa na ni mbinafsi wa hali ya juu (2) Anapenda sifa na anafanya vitu kwa ego na sio kwa nia ya kuleta maendeleo. Serehu zote alizokuwepo Lowassa alikuwa akifanya kazi kwa upendeleo na kwa rushwa kuanzia wakati akiwa AICC Arusha waligawa nyumba kwa rushwa , Akiwa wizara ya nyumba aligawa viwanja kwa wahindi na kuuzia nyumba za NHC kinyemela, amewahi kula pesa ya wanafunzi wa chuo, alikuwa kwenye deal ya Richmond na kuomba rushwa, amechukua amejipa ranch ya serikali kinyemela n.k na vilevile si mtu mwenye roho nzuri period
     
  20. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio wivu bali chunga sana kuna wanaopenda vya kunyonga humu JF, vya kuchinja hawaviwezi!!!
     
Loading...