Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni lini raisi alitangaza kuvunja baraza la mawaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Insabhunsa Gusa, May 7, 2012.

  1. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jf,

    Naomba mnisaidie hapa..nijuacho ni kwamba raisi akivunja baraza, hutangazwa na kuwa gazzeted!! Katika kipindi chote hiki cha vuguvugu la baraza jipya, sijawahi sikia tangazo rasmi likisema raisi kalivunja baraza na kwamba ataliunda upya!! Na kama hakulivunja..itakuwaje kwa wale mawaziri ambao hawajabadilishwa wizara zao kama John Pombe na Bernad Membe, wataapishwa kwa sababu zipi ili hali wao wanaendelea na wizara zao na kwamba baraza halikuvunjwa??!!!! Naipenda Tanzania yangu!!!!!!!!
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amefanaya reshufle hajavunja baraza.
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Rais hajavunja baraza la mawaziri, amelifanyia marekebisho. Kulivunja baraza ungeona na PM yuko chali. Alichofanya ni kuzibaziba nyufa hapa na pale kwa maelekezo ya CC ya CCM.
     
  4. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa, Kama hivyo ndivyo...Kuna haja ya kuwaapisha John Pombe na Bernad Membe na wengine ambao hiyo re shuffle haijawagusa? Kwa tafsiri yangu ni kuwa raisi ameridhishwa na utendaji kazi wao ndo maana hakuwabadilisha!
     
  5. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa, Kama hivyo ndivyo...Kuna haja ya kuwaapisha John Pombe na Bernad Membe na wengine ambao hiyo re shuffle haijawagusa? Kwa tafsiri yangu ni kuwa raisi ameridhishwa na utendaji kazi wao ndo maana hakuwabadilisha!
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanaapishwa wale wapya tu na wale ambao wamebadilishiwa wizara. Magufuli na Membe hawaapishwi leo.
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. ninachijua mimi hawa jamaa walisha Apa na akiwaapisha tena itakuwa mambo basi,,
    Mimi hofu yangu kuu ni Hawa walioteuliwa kuwa Wabunge Bila Kuapishwa kwenye kikao cha Bunge
    wanateuliwa kuwa Mawaziri, Hapa kwenye Ibara ya 66 hadi ya 68 nimesoma kwa makini sana
    Raisi amekenda kinyume na katiba,, Kwa maana hiyo inawezekana Raisi akawa amevunja katiba..
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwani kufanya reshuffle mpaka kwenye magazeti?
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kaazi ipo humu ndani; Rais JK bana alilivunja baraza la mawaziri pale alipojiudhuru EL ktk nafasi ya uwaziri Mkuu lkn hii ya hivi punde ilikua ni marekebisho tu ya baraza la Mawaziri.
     
  10. m

    mumburya Senior Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    umetoa hoja yenye mashiko bahati mbaya hakuna aliyekujibu, yaani hawajakuelewa. hoja ni kwamba kuna haja gani ya kuapisha waziri ambaye anaendelea na kazi yake ambaye alisha apa siku alipochaguliwa?
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma na Ibara ya 56 itakupa muelekeo; alafu weka wazi ni kifungu gani cha Katiba Rais amekivunja?
     
Loading...