Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni lini mwanamke/mama ataheshimiwa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WALIMWEUSI, Nov 14, 2011.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ****mamako!! Ni tusi lililo kwenye midomo ya watu wengi sana, wake kwa waume!Ivi mimi na wewe tumekoseana, kwa nini umtusi mama yangu?Icho unachokitukana kina uhusiana gani na ugomvi wetu?Someties hata sio ugomvi, mtu tu anataka kusifia kitu ila anaanza na *****mamako!Loh, jamani nakkerwa sana!
    Jirekebishe wewe uliye na mazoea ya kutoa tusi hilo kwa wenzako!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wasio na maadili mema na uungwana ndio unawasikia wanaongea matusi......
     
  3. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mmojawapo naekerwa sana na tusi hilo! Hususan mwanamke anapolitamka.
    1. Hiyo ndio njia ya kufika duniani kutoka tumboni kwa mama, isipokuwa wale wanatolewa kwa operesheni.
    2. Hiyo ndio starehe kubwa Duniani. Na ndio chanzo cha watu kukaa pamoja kama Mke na Mume.
    3. Kila mmoja wetu ana mamake, kwanini umtukane mamako? Yaani unapomtusi mama wa mwenzio, wewe ndio unakuwa chanzo cha kutukaniwa Mamako; hivyo ni sawa na kusema umemtukana Mamako!
    4. **** ni pahala patukufu hivyo panastahili heshima zote;

    Nawasilisha
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Na kwa nini kile kiungo cha kina baba/wanaue hakitukanwi?
     
Loading...