Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by YALILA CHIEF, Nov 8, 2010.

  1. Y

    YALILA CHIEF Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chenge yupo sahihi katika tuhuma zake dhidi ya Sitta?Kama wagombea nafasi ya spika ni hao wawili,kura yako ungempa nani?mie ntakuwa msimamizi wa uchaguzi huo!
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kura za spika nazo zikachakachuliwa? Kama inawezekana, basi Chenge kashinda.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sitta kasema anatuachia sie tupime kama alosema chenge ni busara au la, chenge ni aibu kwa kikwete na CCM
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mi simpendi chenge akipita tuu natafuta uraia wa nchi nyingine hiv ule wa nchi mbili si upooo!
     
  5. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Sina hakika na hiyo RED hapo juu mkuu, labda tu utafute uraia wa nchi nyingine na kuukana utanzania. Nchi yetu yenyewe naona hata haieleweki. Lakini ni jukumu letu kupambana, kuna siku mafisadi hawa wtaikimbia nchi wakaishi huko walikoweka vijisenti vyao!!
     
  6. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi Chenge si aliua wanawake wawili mwaka jana? Jamaa ana guts kugombea uspika. Roho za hao akina mama zitamsumbua sana.
     
Loading...