Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safre, Sep 15, 2010.

  1. S

    Safre JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu ambao wamesambazwa katika baadhi ya vyuo wanaitwa mama salma eti waadhilika wanalipiwa ada na salma kikwete nimeuliza nikaambiwa ni kweli sasa naomba udhibitisho nawasilisha
     
  2. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wee hujui tu hilo.....
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kasha umia huyo msaaidieni, yeye anavuta tu mkono anaona kapata mdondo kumbe wapi!! Pole ndugu yetu,

    KULA VIZURI,
    LALA VIZURI
    UENDELEE KUWA HAI
    SIKU UKIFA
    TUITWE JUJE TULE, TUKUSAHAU.
     
  4. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi silijui kama unajua tafadhari tuelimishe!
     
  5. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Jamani, sikujua kuwa humu kwenye jamvi kuna watu wanaoweza kuthubutu kuandika maneno haya. Tunaonekana wasomi, wenye uelewa mzuri na uwezo wa kuirekebisha jamii. Kama mawazo ya wengine ni haya, basi ipo kazi
     
  6. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha nini kwenye nyekundu?
     
Loading...