Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RayB, Apr 9, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimesoma maneo fulani kuwa eti Liyumba kafutiwa baaadhi ya mashtaka?

    "Mkurugenzi wa Utawala na Utumishi wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Amatus Liyumba aliyekuwa akikabiliwa na mashitaka mawili, kutumia vibaya madaraka na kuisababishia serikali hasara ya Shilingi bilioni 221 leo ameondolewa shitaka la kutumia vibaya madaraka na hivyo kubaki na kosa moja.

    Liyumba aliyekuwa akikabiliwa na kesi hiyo Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam, alifutiwa shitaka hilo baada ya mawakili wa upande wa utetezi kutoa vielelezo vilivyothibitisha kuwa mteja wao hakuwa na kesi ya kujibu.

    Mshitakiwa huyo amerudishwa Keko mpaka Aprili 22 mwaka huu, kesi hiyo itakapotajwa tena mahakamani hapo"


    Kama ni kweli basi ni kidogo kidogo hivyo mpaka mashtaka yote yanafutwa-Tanganyika bwan
    a
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kuna thread imeongelea hayo. Search back!
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Cheers bro!
     
Loading...