Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli??

Discussion in 'Love Connect' started by Comi, Jun 20, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Bado niko njia panda kuwa je ni kweli wanawake wanaona aibu kuelezea shida zao hadharani zaidi ya wanaume kwa nyakati hizi? Je, ni kweli wanaume wana wivu wa asili zaidi ya wanawake?

    Ukiangalia katika mada nyingi za kutafuta wapenzi, wanaume ndiyo watumaji wengi zaidi ila kulingana na sensa inasema wanawake ni wengi zaidi ya wanaume hapo nabaki njia panda kuwa wanaume ndio wahitaji zaidi wa wapenzi au la,

    pili ukiangalia katika watu wanaowakatisha tamaa wenzao pindi watumapo mada zao,wanaume ndio wanaongoza kuwakejeli wenzao,kuandika utani n.k je chanzo ni wivu au ni upeo mdogo?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Posted in wrong place....
     
  3. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hii ni ya kitafiti zaidi...fanya hivyo kisha utupe majibu...kila la kheri!
     
Loading...