Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Naibili, Sep 27, 2011.

  1. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kwamba wacchana 2 ndo wanaochezewa katika mahusiano na kupotezewa mda?
    maana mara baada ya kutokea mikwaruzano ya hapa na bale na kupelekea kuachana, mara nyingi wasichana hutoa lawama nyingi kwa mvulana kuwa ammempotezea mda wake,
     
  2. P

    Peter lilayon Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtazamo tu, wote 2napotezeana muda sema wenyewe wanajiona wana option nyingi ndo mana
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kwa 75%
     
  4. m

    manushiboy Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C kweli hata kidogo coz wacchana wako kimaslai zaidi kwani kama hauko vyema kipesa hata ukimwacha haoni noma
     
  5. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    why 75% na isiwe 50 vs 50?
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    a na b yote majibu!
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ishajadiliwa hii mambo ya kuchezeana, conclusion ilikuwa hakuna anayechezewa, wote mnakubaliana kuchezeana, kwani wakati wa michezo mwanaume tu ndio anapata raha?
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Anayemdanganya mwenzie wakati anajua kabisa hana nia ya dhati na hayo mahusiano, basi huyo ndie anayempotezea muda mwenzake haijalishi ni msichana au mvulana!! Na ikitokea mambo yamechanganya katikati, hapo inakuwa 50/50!
     
Loading...