Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli zanzibar hakuna ufisaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Apr 17, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hivi karibuni tumesikia kauli za baadhi ya wanzibar kuwa ufisadi upo huku bara na sio visiwani.Kwanza, kama tunakumbuka vizuri sakata la mgogoro wa ardhi kati ya waumini wa kanisa la Anglikana na Fatma Amani Karume mtoto wa Rais mstaafu, inasemekana binti huyu alitwaa eneo hilo la kanisa na kuanza ujenzi bila kufuata taratibu za kisheria ikiwemo kibali kutoka manispaa ya mji wa zanbr. Pili,
    Hivi karibuni Waziri wa Ardhi, Ali Juma Shamhuna alifuta hati 20 za ardhi za vigogo kadhaa katika eneo la Mombasa mjini Zanzibar likiwemo eneo liliokuwa likimilikiwa na Naibu Katibu Mkuu wa CCM Zanzibar Saleh Ramadhan Feruz, kwa vile maeneo hayo yalikuwa ya wazi na yalitolewa na serikali ya awamu ya sita kinyume na sheria. Hivi kuna ayeweza kupinga huu si ufisadi?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ufisadi upo sana!sema wananchi bado wanaogopa kuuchambua utawala wa kisultani.mfano familia ya karume imeifisadi sana zenj!
     
  3. b

    binti ashura Senior Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kuhusu zanzibar inawezekana ikawa ufisadi haupo au

    ufisadi upo lakini watu bado wapo ulimwengu mwingine! natolea maelezo ya mfano

    ikitokea ajari ikatokea wagonjwa wengine wanapiga kerere na kusema doctor nisaidie hapa panauma au mie mgongo unauma nawengine wametulia hawajitambui madactor huwa wanajuwa kuwa wanaopigakerere wanaunafuu kuliko waliotulia hivyo huwa wanashughulika na wale wasiopigakerere mpaka nao wajitambue waanze kupigakelele kwakuwa wale waliotulia wanaumwa zaidi. (madaktari wanajuwa hili ninalolisema). huenda na wazanzibari hawajafikia kulalamika. nitakupa mfano hapa tz waingereza walisema walewaliotuuzia lada walifanya kosa biashala ilifanyika kinyume na taratibu lakini sisi huku walioshiliki kununua tulisema hawana tatizo.
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kule wameuhalalisha
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kuna ccm na viongozi wake huko? Jibu lako litakupa jibu la swali lako!
     
  6. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    refer hotel ya bwawani ilivyofisidiwa
     
Loading...