Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli watanzania wamechoka na ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moghati, Jul 27, 2011.

  1. M

    Moghati Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina majibu lakini watanzania wana majibu...kule igunga kuna baadhi ya watanzania...uchaguzi mdogo wa igunga utanipa baadhi ya asilimia fulani kupata majibu...vyama vikubwa vyote vitakuwepo kuhakikisha hakuna kuchakachuliwa na kama utachakachuliwa basi ww haupo makini...nahisi chadema hawatasingizia tena kuchakachuliwa......kama chadema watashnda ntaamini umma wa watz umeichoka ccm...
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nami nasema uchaguz wa Igunga huenda ukatoa sehem ya JAWABU........
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Unachukua igunga kama mfano wa watanzania wamechoka !igunga wananchi bado wana mwamko mdogo wa elimu ya uraia
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kila Mtanzania mwenye akili timamu ameshaichoka CcM , "To HELL CCM."
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa pigia jibu mstari
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wananchi wamechoka ila igunga si kipimo tosha,fanya uchunguzi sehemu mbalimbali na utagundua.
     
  7. mchuziwanyoka

    mchuziwanyoka JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda ungeuliza watanzania wameichoka chadema ndio ungekuwa ungekwenda sawa
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tuichoke chadema kwa lipi?
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe siyo mtanzania? Na kama wewe ni mtanzania je umechoka na CCM au hapana? Kama ni hapana wewe ni kilaza namba moja duniani!
     
Loading...