Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli wapambanaji wananunuliwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Preta, Nov 2, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na uvumi kuwa wapinzani ambao wameshinda wamekuwa wakiahidiwa pesa kabla ya kutangaza matokeo ili wauze kura zao.....hili jamani linanipa shida sana....je ni kweli wanahongwa hizo pesa na CCM?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    My dia... wapo, na hao tunaita mamluki, political prostitutes au mapandikizi... luckily so far ni Mbatia peke yake

    Na ndie anayeharibu uchaguzi wa kawe na kumnyima dada yetu nafasi
     
Loading...